• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mẹ con nhà mèo nhà em!

macca83

Vui được tham gia diễn đàn cùng các bạn!:-bd:-bd:-bd:love struck::love struck::love struck:
Đây là mẹ con nhà mèo nhà mình! Chúc tụi nhỏ mèo vui vui và an lành!

tina90

Member
ui xinh quá mà bạn chụp ảnh cho em ý nó biết hay sao mà làm dáng giữ nhỉ

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Chào Macca, Mèo nhà bạn giống Lucky nhà tớ lắm... Chiều Chủ Nhật này bế bé cưng đi OFF LINE nhé...

Mà bé mèo con xinh quá cơ bạn ạ...

macca83

Uhm, mình yêu mèo nhưng lại thích nghệ thuật nhiếp ảnh, nhiều khi vô tình chụp chúng nó khi sắp đặt chụp các chủ thể khác thôi. Thường là test tốc độ máy. Mình có thể sẽ đi off nhưng chắc tụi nhỏ ở nhà thôi, có em mèo Nga thì nó lại chả có bức nào cả... Rất vui được tham gia với các bạn!

tina90

Member
Uhm, mình yêu mèo nhưng lại thích nghệ thuật nhiếp ảnh, nhiều khi vô tình chụp chúng nó khi sắp đặt chụp các chủ thể khác thôi. Thường là test tốc độ máy. Mình có thể sẽ đi off nhưng chắc tụi nhỏ ở nhà thôi, có em mèo Nga thì nó lại chả có bức nào cả... Rất vui được tham gia với các bạn!
Thẳm nào nhìn ảnh rất là đẹp:love struck:Bạn cố gắng đi off với mọi người cho vui cho em mèo nga đi đi bạn.Mong bạn sớm qua đăng kí cùng mọi người:)