• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mặt Nạ Đen

aiquan72

Member
hehe...........................................................................50 kí tự

Mr Lab

Member
Con nào của Thoaiquan mình đều thích mà sao con này mình ko thích bằng, chết thật dạo này trình kém quá thoaiquan ah ko theo kịp ace rồi! Thoaiquan cho thêm vài pic nữa ngắm chút đc ko?

Thoaiquan

Member
Thoai quan ơi, có giao lưu không vậy?
Có giao lưu , đợi em nó tới ngày Đến tuổi Salơ anh em mình Giao lưu nhé , anh có chó Đực Vện nào ko ??

Con nào của Thoaiquan mình đều thích mà sao con này mình ko thích bằng, chết thật dạo này trình kém quá thoaiquan ah ko theo kịp ace rồi! Thoaiquan cho thêm vài pic nữa ngắm chút đc ko?
Hì hì , ý anh Tuấn này em hiểu rồi nhe , ok anh để em rãnh làm thêm vài pic nhé .

Cho em nó lắc vòng nhiều đi Q, hihi
Thân!
Kiên ơi , Q cho em nó đi tập thể dục ở phòng GYM mỗi ngày luôn mà . :D

Mình mà có được e như thế này thì nhất luôn. Hàng Đẹp
Cảm ơn anh nhiều nhé , em nó còn có lỗi đó anh!

con chó đẹp thật..ngực sa tí nữa thì mê hơn gấp bội ;;)
Đợi em nó tập ở phòng GYM cho em nó đẩy tạ vài tháng coi có Ngực nở ra chút nào ko nha Tiến . Cảm ơn Tiến ! hihihihih

Tep1979

Member
Thoaiquan toàn hàng khủng, chúc mừng chủ thớt nhé! Mình có 1 em Tep nhưng chắc không sánh đôi được với em này, Tép chỉ là trai làng thôi, không đi cùng với hotgirl của bác được. Hihi, mình rất thích dòng này và cũng đang nuôi 1 em vện đen nữa. Hôm nào rảnh post lên Thoaiquan chấm điểm cho nhé! Chúc bạn vui!

Thoaiquan

Member
Thoaiquan toàn hàng khủng, chúc mừng chủ thớt nhé! Mình có 1 em Tep nhưng chắc không sánh đôi được với em này, Tép chỉ là trai làng thôi, không đi cùng với hotgirl của bác được. Hihi, mình rất thích dòng này và cũng đang nuôi 1 em vện đen nữa. Hôm nào rảnh post lên Thoaiquan chấm điểm cho nhé! Chúc bạn vui!
Em rất thích anh em ngồi " chém gió " chuyện chó PQ nhưng anh ơi cho em xin 2 chữ " hàng khủng " nhe . Chó nhà em toàn hàng Khùng thôi anh trai ơi . Lỗi tùm lum chứ chẳng như anh nghĩ đâu !