• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy Em cún Ta Nai của Em

Tu Ky là Bé Cái được 4,5 tháng tuổi nặng 9,5 kg

Mập là Bé Trai đầu đàn được 4,5 tháng tuổi nặng 11 kg

Công nhận em là người yêu chó thực sự, chúc mấy chú kún hay ăn chóng lớn
Vâng ah! Em rất yêu quý động vật và nhất là loài Chó. Những chú Cún luôn là người Bạn trung thành của con người. Chúng hiểu tình cảm của người chủ và hiểu những gì ta nói Anh nhỉ.

Mẹ Tít mới nhận thêm được con gái nuôi là Bé Mưa bốn tháng tuổi nặng 7 ký từ gia đình Anh " Franky_Nguyen "

Anh Mập Ra Đón Em Gái MƯA

Bé Mưa

Franky_Nguyen

Vietpet sponsor
Hôm qua chồng em qua lấy xa xôi vất vả quá, nhưng gia đình được cả vợ chồng đều tốt tính và yêu chó như nhà e là ít lắm. Cún Mưa e có thể thay tên cho nó được mà, nó còn nhỏ nên đổi tên cũng dễ. Nó khôn lắm em ạ, mà được cái dễ ăn, ngon cũng hết, không ngon cũng hết. Về nhà e rộng rãi thế này nó sướng lắm đấy, ở nhà anh suốt ngày nằm trong chuồng thôi. Có j e update thông tin thường xuyên nhé. Chúc 2 vợ chồng mạnh khỏe, hạnh phúc và may mắn

Hôm qua chồng em qua lấy xa xôi vất vả quá, nhưng gia đình được cả vợ chồng đều tốt tính và yêu chó như nhà e là ít lắm. Cún Mưa e có thể thay tên cho nó được mà, nó còn nhỏ nên đổi tên cũng dễ. Nó khôn lắm em ạ, mà được cái dễ ăn, ngon cũng hết, không ngon cũng hết. Về nhà e rộng rãi thế này nó sướng lắm đấy, ở nhà anh suốt ngày nằm trong chuồng thôi. Có j e update thông tin thường xuyên nhé. Chúc 2 vợ chồng mạnh khỏe, hạnh phúc và may mắn
Vâng ah! Cung may tụi Em cần lên trên đó mấy việc ah. Em vẫn muốn gọi nó là Mưa cái tên kỉ niệm của Anh. Hi... Mẹ chồng Em bảo là tên là mưa mỗi lần hai đứa gọi nó lại có lúc tưởng nhầm kêu Mưa chạy đi thu quần áo với cất đồ thì buồn cười. Nó nhắng lắm và chạy tung tăng suốt ah. Em thích những con cún mấy cả nuôi tụi nó vui và chúng tình cảm, Em cũng mới về đây ở nên hơi buồn vì không có việc gì làm cho mình bận rộn nên có thời gian là Em dạy tụi nó và Em sẽ học cách Anh tập luyện cho cún của Anh để dạy tụi cún của Em thêm. Cún Mập và Tu ky của Em biết bắt tay, hiệu lệnh ngồi và nhẩy cao rồi, và tha đồ lại cho Chủ dù chưa được thành thạo có lúc tha chạy biến đi luôn . Em sẽ tập cho Mưa nữa. Em sẽ thường xuyên đưa hình đàn cún của Em lên và cả cún Mưa nữa ah.

Leo

Member
chó của bạn dễ thương wák,mà mấy em này lai với giớg zì đấy

chó của bạn dễ thương wák,mà mấy em này lai với giớg zì đấy
Cảm ơn Bạn đã khen tụi nhỏ! Tụi nhỏ Mẹ là cún Ta còn Bố nó thì mình không biết . Còn cún Mưa là cún Ta nai chó Gấu thấy Anh tặng mình bảo vậy Bạn ah. Dại này ở trên Hà nội nên không pots hình tụi nhỏ lên khoe với cả nhà được.

Mai là về với tụi nhỏ rồi! Xa tụi nó có một tuần mà nhớ quá. Giờ gia đình Cún rất đông vui.

1 - Mẹ nuôi tên Vện

2 - Mẹ Tít

3 - Anh Mập

4 - Chị Tu Ky

5 - Chị Tun Tun

6 - Em gái Mưa

7 - Em trai út Phoc Zin Zin

8 - Sắp đón Anh cả Lợn về :)