• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mấy chú rot con

Status
Không mở trả lời sau này.

teddyxie

Member
nhìn đẹp quá..mất chú rot con nay nhìn đã không kém gì bố nó..chúc mấy cún mau lớn..

anh THANH cho em hỏi con này anh bắt dàn nay àh.no là dực hay cái dấy.nó dược bao nhiêu cân rồi

Hồ Văn Lành

Loại này nó ăn kinh thiệt, nhà mình có 1 con 2t tuổi, nó ham ăn và đòi ăn kinh quá! Để ý nó ăn không nhai hay sao í, nhất là khi có 1 con khác nữa. Hix ăn hơn con heo nữa. Cái gì bỏ vào cũng ngoạm hết.

liemhitle

Member
anh manhduc_hl ơi anh ở chỗ nào thế em cũng ở hạ long nè có gì anh em mình giao lưu luôn thể số của em 01687988909 nếu bác rảnh thì alo cho em nhé

my_lucky

Active Member
ngắm mấy bé của bạn Hải xinh quá, yêu không chịu được, giá mà nhà mình không chật thì cũng phải kiếm một bé về nuôi mới được, híc!

Anh Thanh ở đâu thế, anh em quảng ninh cũng nên thành lập ban liên lạc về Rott đi thôi. Tiếp cận với các anh ở Hà Nội để học hỏi và giao lưu. Kính mong các anh trong câu lạc bộ chỉ bảo thêm

Mình ở Uông Bí, mọt ý kiến hay đấy. Mình xin ủng họ bạn cả hai tay, nếu được mình xin mọt chân trong ban liên lạc nhé, SDT của mình là 0912167693.

Cún con của anh Thanh được mấy cân rồi, Dốt nhà em được 7kg rồi. Ở Hạ Long có chú Liêm chuẩn bị bắt 2 em của anh Hải đấy. Thằng này máu lắm có em Bull đang gạ bán đấy anh em ở Quảng Ninh ai thích đến HL luôn đi

the eye

Trước đây em cũng mua chó của anh Hải Tân Mai này, lúc mua anh ý bảo là rott thuần chủng được 2 tháng tuổi bây giờ được 6 tháng tuổi nặng 15kg.Giờ người nó dài dài, mõm dài ngoằng, tai bè rủ xuống ở vành tai lại có màu hơi ngả vàng, hix hix…

liemhitle

Member
làm gì mà máu lắm hả anh :D em cũng chung đam mê như mọi người thôi có lẽ thứ 7 này em lên hn gặp bác Hải xin 2 em về nuôi chơi chứ làm gì có xiền mà bắt:)

Status
Không mở trả lời sau này.