• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mấy bé nhóc nhà mình , chụp hình nữa nè

mypet

Member
mấy ngày nay bận không post hình , bây giờ rãnh post hình mấy bé tiếp nè.

tiếp theo là mấy bé chihuahua nhà mình ,

mypet

Member
các bạn xem mấy bé nhà mình có dễ thương không nè, các bé rất thích chụp hình .

pompomgaubong

candy nhìn mũm mĩm quá. bạn có cân bé chưa? nhìn lông bé xù ra như cục bông mà thích. pompom của mình lông chưa dài hơn được bao nhiêu mà mấy bữa nay lại bị đau mắt, may là cũng đỡ rồi. nhà bạn nuôi 3 bé àh?

lanbaby

bé phốc sóc kia lớn lên sẽ thành màu nâu vàng phải hem bạn ... bé xinh quá đi ý :x :x

mypet

Member
bé phốc sóc kia lớn lên sẽ thành màu nâu vàng phải hem bạn ... bé xinh quá đi ý :x :x
chắc vậy đó bạn, nhưng mình nghĩ bé giống mẹ có lông màu vàng trắng . cám ơn bạn quan tâm nha

mypet

Member
candy nhìn mũm mĩm quá. bạn có cân bé chưa? nhìn lông bé xù ra như cục bông mà thích. pompom của mình lông chưa dài hơn được bao nhiêu mà mấy bữa nay lại bị đau mắt, may là cũng đỡ rồi. nhà bạn nuôi 3 bé àh?
mình chưa cân bé nữa, mà bé ăn dữ lắm, mình cho ăn ngày 5 bữa , bé vừa tròn 2 tháng , ngày mai mình đem bé đi chích ngừa, bé khoẻ lắm, chạy nhảy cả ngày, quậy nhưng khôn lắm, mình nuôi 6 bé lận, bé và 5 bé chihuahua nữ (2 bé lông xù và 2 bé lông sát ). nhà bạn nuôi mấy bé. bé bạn đã khoẻ chưa, chúc bé ăn mau chóng lớn và khoẻ mạnh nha. lâu lâu post hình bé lên xem nha.

quanthucha

Member
chào bạn , cún của bạn dể thương và đẹp . mình thích nhất cặp mắt của chú chihuahua đen

mypet

Member
chào bạn , cún của bạn dể thương và đẹp . mình thích nhất cặp mắt của chú chihuahua đen
cám ơn bạn quan tâm nha, bé đen đó tên tina , mini lắm, mấy tháng nữa bé đó lên giống đó, mình đang mong chờ lắm đây.

quanthucha

Member
mình rất thích chihuahua , vừa rồi nuôi được 3 em , bị cẩu tặc cướp mất rồi , chỉ chuộc về được 1 em , 2 em còn lại đòi giá cao nên mình không chuộc

mypet

Member
mình rất thích chihuahua , vừa rồi nuôi được 3 em , bị cẩu tặc cướp mất rồi , chỉ chuộc về được 1 em , 2 em còn lại đòi giá cao nên mình không chuộc
vậy hả , tiếc cho bạn thật, cũng may còn 1 em , bạn nên giữ bé cẩn thận nha, bây giờ thạch sanh nhiều lắm.mà 2 con kia họ nói chuộc bao nhiêu mà bạn nói cao vậy.

quanthucha

Member
10 triệu cho 1 cặp chihuahua . mình tìm ở cầu kiệu , nó chuyển ra lê hồng phong lấy . không có tiền nên chuộc em xí nhất về cho vui với giá 1,6 triệu và mất thêm tiền cò 100 ngàn . đả vây về nhà em nó bệnh te tua phải chích thuốc 15 ngày mới bớt bệnh . hình em nó đây

mypet

Member
10 triệu cho 1 cặp chihuahua . mình tìm ở cầu kiệu , nó chuyển ra lê hồng phong lấy . không có tiền nên chuộc em xí nhất về cho vui với giá 1,6 triệu và mất thêm tiền cò 100 ngàn . đả vây về nhà em nó bệnh te tua phải chích thuốc 15 ngày mới bớt bệnh . hình em nó đây
em của bạn dễ thương lắm mà, mà bạn mua 2 bé kia bao nhiêu mà chuộc tới 10 triệu ghê vậy, bạn có hình 2 bé kia không post lên xem nè , một khi ra lê hồng phong là chỉ có bệnh thôi, may mà bé bạn khoẻ rồi , cũng mừng cho bạn .

quanthucha

Member
chỉ có hình em đực thôi , lúc mua 1 cặp là 4 triệu lúc 4 tháng . hình này em nó gần 2 tuổi , rất khôn , trong nhà các em kia là nó dạy đi tiêu tiểu đúng chổ ở phòng vệ sinh . tiết lắm bạn ạ . nhìn các cún nhà bạn đẹp và bạn nuôi rất khéo

pompomgaubong

mình chưa cân bé nữa, mà bé ăn dữ lắm, mình cho ăn ngày 5 bữa , bé vừa tròn 2 tháng , ngày mai mình đem bé đi chích ngừa, bé khoẻ lắm, chạy nhảy cả ngày, quậy nhưng khôn lắm, mình nuôi 6 bé lận, bé và 5 bé chihuahua nữ (2 bé lông xù và 2 bé lông sát ). nhà bạn nuôi mấy bé. bé bạn đã khoẻ chưa, chúc bé ăn mau chóng lớn và khoẻ mạnh nha. lâu lâu post hình bé lên xem nha.
Pompom của mình cũng đỡ rồi, nhưng vẫn còn phải nhỏ mắt và tái khám lại. mình cho ăn ngày có 3 bữa với 1 bữa sữa àh. mà bé ăn nhìu nên giờ mập nhìn dễ thương lắm, quậy kinh khủng, biết làm đủ trò hết ^^. Mình nuôi có 1 mình pompom nên cưng lắm. bạn nuôi nhiều mà khéo quá, bé nào cũng dễ thương hết :love struck: Hình pompom của mình nè.

Nhìn bé giống chihuahua lông xù quá :D

mypet

Member
chỉ có hình em đực thôi , lúc mua 1 cặp là 4 triệu lúc 4 tháng . hình này em nó gần 2 tuổi , rất khôn , trong nhà các em kia là nó dạy đi tiêu tiểu đúng chổ ở phòng vệ sinh . tiết lắm bạn ạ . nhìn các cún nhà bạn đẹp và bạn nuôi rất khéo
chó bạn dễ thương quá trời, tiếc cho bé quá , mình nuôi tụi nó cũng cực lắm. nhưng yêu tụi nó quá nên cực mấy cũng thấy vui , bạn có tính tìm bé không hay nuôi 1 bé thôi.

mypet

Member
Pompom của mình cũng đỡ rồi, nhưng vẫn còn phải nhỏ mắt và tái khám lại. mình cho ăn ngày có 3 bữa với 1 bữa sữa àh. mà bé ăn nhìu nên giờ mập nhìn dễ thương lắm, quậy kinh khủng, biết làm đủ trò hết ^^. Mình nuôi có 1 mình pompom nên cưng lắm. bạn nuôi nhiều mà khéo quá, bé nào cũng dễ thương hết :love struck: Hình pompom của mình nè.

Nhìn bé giống chihuahua lông xù quá :D
bạn cũng nuôi pompom khéo lắm, mập hơn trông đáng yêu quá trời, nuôi 1 mình pompom chắc là bé được cưng lắm đây, bạn có tính tìm thêm bạn cho pompom không , hãy nhớ thường xuyên post hình bé nha ,