• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mất Mèo Xù Lông Xám _ Rất Cần sự Giúp Đỡ.

spenky

Member
VÀo sáng ngày 4/1/2011. Tại số nhà 50,ngõ 164 phố Vương Thừa Vũ, em đã để lạc mất 1 em mèo Anh Lông Xù màu xám nâu, có vằn hổ.

Gia đình em đã đi tìm các hàng bán mèo ở Trương CHinh, chợ Mơ ngay hôm bị mất mèo,nhưng cho đến giờ vẫn bặt vô âm tín.

Em và mẹ khóc sưng hết cả mắt suốt mấy ngày...:( hi vọng sau khi post bài lên diễn đàn, sẽ có anh chị nào đó nhìn thấy em mèo nhà em đang ở đâu.

Đặc điểm của em nó : Em í la Mèo Anh, mèo Đực , 1 tuổi rưỡi .( em í là con của em Cháy- nhà cô Hồng ) ( cô ơi. cô đọc tin này xong đừng mắng cháu...)
* Lông xù bông, màu xám nâu, có vằn hổ .

Mong cô chú, anh chị, các bạn trên diễn đàn ai nhìn thấy hoặc biết hiện giờ em Mèo nhà em đang ở đâu thì báo ngay cho em : 0989836788 _ số nhà 50 -ngõ 164 Vương Thừa Vũ - HÀ Nội.

Cả nhà em đều đang đi tìm. cả nhà có cách nào giúp tìm lại được bé MÈo thì chỉ cho em với.!!!

gaquandui

Member
trời ơi con mèo đẹp quá mà sao bạn lại để mất , hy vọng là nó đi du hý rồi sẽ về ,
chúc bạn mau tìm được nhóc

gobymon

Member
khu vực trên đấy bạn tìm thêm ở đê la thành,hoàng hoa thám,chợ bưởi xem.mong bé sớm về nhà,a cùng bố khác mẹ với Tôm nhà tớ nhưng chúng nó gióng nhau lắm....:(

9669_9669

Member
bé mèo xinh như thế này mà ra ngoài thì bị bắt ngay.Hic hic chúc bạn mau sớm tìm lại được em nó.