• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mạn phép lăng-xê con dal nhà em ạ !

Theo yêu cầu của bạn mrtuan93 em xin mạn phép up ảnh của con dal nhà em
Phải làm paparazi chụp trộm chứ cứ để máy ảnh trước mặt nó là nó chạy ngay ạ :p
Sau đây là 1 số hình ảnh em mới chụp

Thanks các bác đã xem và cho ý kiến ạ :love struck:

yoko1910

Member
em đang cần tập thể dục cho con đốm nhà em đây.giúp với ạ,nó lười chạy lắm :(
Đốm đẹp lắm bạn, off lần tới cho nó ra nhé :X.Nếu bạn có điều kiện cho xuống nhà mình, mình cũng đang cần tập thể dục cho em nhà mình mà không có em nào tập cùng; chỗ nhà mình rộng rãi ít người qua lại có cả ao vs cả bãi đất cho em nó chạy nhảy thoả mái :D. Đảm bảo xuống đây em nhà bạn sẽ phải CHẠY :blusshing:

mr.tuan93

Member
trông em Đốm đẹp quá bạn :) lần tới này nhớ đi off nha ^^!... Bạn mà cho em dal xuống chỗ nhà yoko1910 thì 2 em ấy nô đùa chạy nhảy phải biết, đất rộng tha hồ chạy nhảy. Em Dal nàh bạn thì được tập thể dục, còn money nàh yoko 1910 thì được giảm béo ;)).mà trong ảnh mình thấy có bé fox, fox nhà bạn ak? thỉnh thoảng khi nào có dịp bạn cho ra hồ đào chơi với fox nàh mình nha hihi thỉnh thoảng mình cũng cho fox ra đó chơi ^^! hi.

Đốm đẹp lắm bạn, off lần tới cho nó ra nhé :X.Nếu bạn có điều kiện cho xuống nhà mình, mình cũng đang cần tập thể dục cho em nhà mình mà không có em nào tập cùng; chỗ nhà mình rộng rãi ít người qua lại có cả ao vs cả bãi đất cho em nó chạy nhảy thoả mái :D. Đảm bảo xuống đây em nhà bạn sẽ phải CHẠY :blusshing:
cảm ơn bạn!đợt tới tớ sẽ thu xếp lịch để 1 ngày đưa con dal nhà mình xuống chỗ bạn (tất nhiên là sau ngày off) hân hạnh !

trông em Đốm đẹp quá bạn :) lần tới này nhớ đi off nha ^^!... Bạn mà cho em dal xuống chỗ nhà yoko1910 thì 2 em ấy nô đùa chạy nhảy phải biết, đất rộng tha hồ chạy nhảy. Em Dal nàh bạn thì được tập thể dục, còn money nàh yoko 1910 thì được giảm béo ;)).mà trong ảnh mình thấy có bé fox, fox nhà bạn ak? thỉnh thoảng khi nào có dịp bạn cho ra hồ đào chơi với fox nàh mình nha hihi thỉnh thoảng mình cũng cho fox ra đó chơi ^^! hi.

nhà mình còn 2 con fox nữa,1 đực 1 cái :D đợt tới mình đi off mình chỉ mang dal đi thôi,đi có 2 người mà ko ôm+dắt đc

Sam 0707

đốm của bạn đẹp ghê, có điều hình như em nó hơi béo quá... Trước mình cũng có nuôi 1 em đốm, cứ cho nó "thỏa mãn" đà ăn thì ko chịu được đâu... hiz, giờ cũng béo ú như em đốm này !

đốm của bạn đẹp ghê, có điều hình như em nó hơi béo quá... Trước mình cũng có nuôi 1 em đốm, cứ cho nó "thỏa mãn" đà ăn thì ko chịu được đâu... hiz, giờ cũng béo ú như em đốm này !
hì cảm ơn bạn,béo vậy nên mình mới hỏi cách cho nó tập thể dục ấy chứ :D