• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mơ ước => Thực tại và.....Đam mê :*

planet91

Member
Sau một thời gian dành dụm giờ thì đã thực hiện được mơ ước bấy lâu nay..hi.
Và đây Jomo và tina.Jomo là bé nhà em và tina là của một người bạn.Bọn mình cùng chung một Đam mê. :)
Jomo:

Tina:

Các bác xem hộ em các bé có cần bổ sung gì như canxi hay có lỗi gì có thể khắc phục được các bác cho em xin í kiến nhé.! Vì một nền tảng Xoáy Thái vững mạnh....hi
:*

damson82

Member
bạn thay ngay cái xích và vòng cổ bạn nhé.chó còn bé mà bạn cho nó đeo nặng thế không tốt đâu.qua 5 tháng hãy dùng cái vòng và xích đó cho nó!

planet91

Member
bạn thay ngay cái xích và vòng cổ bạn nhé.chó còn bé mà bạn cho nó đeo nặng thế không tốt đâu.qua 5 tháng hãy dùng cái vòng và xích đó cho nó!
hì... thank bạn mình sẽ rút kinh nghiệm.!

đôi này bạn bắt ở đâu vậy? nhìn cũng được đấy nhưng mầu lông có vẻ ko được đỏ lắm

planet91

Member
đôi này bạn bắt ở đâu vậy? nhìn cũng được đấy nhưng mầu lông có vẻ ko được đỏ lắm
mình bắt của chú hưng lò đúc :) bé tina thì màu đỏ lửa đẹp hơn bé jomo nhà mình sau các bé còn thay lông nữa mà bạn.hì...

casano310

Member
ko nhầm thì con này là con của con Què vs con Bin Lò Đúc a Hoàng ạ, bọn này lúc chưa mở mắt nhìn màu đậm lắm nhưng càng lớn càng nhạt chả hiểu tại sao hehe :D:D:D
nếu ko phải ae bỏ quá cho :D

planet91

Member
ko nhầm thì con này là con của con Què vs con Bin Lò Đúc a Hoàng ạ, bọn này lúc chưa mở mắt nhìn màu đậm lắm nhưng càng lớn càng nhạt chả hiểu tại sao hehe :D:D:D
nếu ko phải ae bỏ quá cho :D
đúng đấy bạn.sau màu vàng óng như mật ong thì càng tốt mình thích màu đó.Thank bạn đã ghé qua.!