• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mùa vện mới - Version 3

thienmy12

Đây là bầy đầu tiên của nhà em, nhờ có sự giúp đỡ của anh duoivot và anh Ha Vu mà em đã có được 1 bầy rất ưng ý. Rất cảm ơn 2 anh! :D

Chó mẹ: tên Sachi có MS1 trong topic Mùa vện mới-Version 2 (Mùa vện mới - Version 2 - Diễn đàn chó thuần chủng Việt Nam) của anh duoivot.
Đây là lúc còn thơ...

...Và lúc đã làm mẹ. :D

Chó cha: tên Tiger, hiện đang thường trú tại nhà anh Ha Vu, đã đạt giải nhì show quốc tế hồi tháng 12/2012 và đạt được nhiều giải cao khác trong các show clb.
Một số hình ảnh của Tiger (mượn tạm của các bác trên diễn đàn):
[/url]
[/url]

Và rồi 1 buổi tối đẹp trời...

screenshot software

image hosting

Sau 2 tháng mang nặng đẻ đau, trong phòng sanh gói gọn chỉ có 1,2m2, 8 em vện đã ra đời. :D

image

screenshot
http://postimg.org/image/95wq0qy0t/full/

thienmy12

Tiếp theo....

Và hiện tại, đại gia đình gồm 6 em đực và 2 em cái.

how to capture screen

MS1: Em vện đực lanh nhất bầy.

MS2: Em đực vện lửa.

MS3: Em đực vện kem.

MS4: Em cái vện kem.

MS5: Em cái vện đen duy nhất trong bầy (truyền nhân của cụ Bờm của bác Tùng khongthetrolai)

MS6: Em vện kem lanh nhất bầy

MS7: 1 em vện cọp giống cha.

MS8: Em đực vện kem út chót.

Rất vui được giao lưu với các bác! Xin cảm ơn sự theo dõi của mọi người!

dattran251

Member
Bác chủ chụp các em nó đẹp quá, lộ rõ bản chất qua từng tấm hình...hihi canh me chụp từng đấy hình các bé cũng là 1 công phu đúng không bác :)
thân !

thienmy12

Hi bác dattran251, bác dùng từ làm em ngại quá! Cũng không đến nổi phải "canh me" và nhiều "công phu" lắm đâu bác ạ!

Bác chủ chụp các em nó đẹp quá, lộ rõ bản chất qua từng tấm hình...hihi canh me chụp từng đấy hình các bé cũng là 1 công phu đúng không bác :)
thân !

Chúc mừng Anh thienmy12 .Đàn cún đẹp quá. Số lượng như vậy chẵn bao lâu con số 1000 sẽ đến

Hung_tantru
0908180817

tunglam12

đàn vện con đẹp quá. Bác cho em xin giá em đực vện lửa và em cái đen nhé. đt 0912.020.668. thanh bác

lancuoi

Bó tay bác sĩ - Bác sĩ bó tay - Thua rồi bác sĩ ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

cgamevui

Mời các bạn đọc câu truyện cười cực hay !

Cạnh tranh hiệu quả
Có ba shop thời trang nằm kề nhau nên cạnh tranh kịch liệt.

Shop bên phải trưng bảng quảng cáo: "Chuyên bán thời trang cao cấp dành cho nghệ sĩ".

Ngày hôm sau shop bên trái cũng dán một tấm bảng: "Chuyên bán thời trang model dành cho những cô gái trẻ xinh đẹp nhất".

Và hôm sau cái shop bị kẹt ở giữa treo ở cửa một tấm bảng to đề hai chữ: "Lối vào".

!!!