• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mông cộc nhà KimCuong.

KimCuong

Active Member
BSGV thấy mê H'mong Cộc rồi. Con số 3 hấp dẫn đấy chứ? Hy vọng có 1 chú nhập Hội Hở Mông với KimCuong và anh em.
Rất cảm ơn bác sĩ greenvet-hanoi và bác AQ!

KimCuong rất vui khi đã mang về được Hà Nội một số các thể Mông cộc cho các thành viên Vietpet tại Hà Nội. Hiện tại ngoài 2 thằng ku do bác AQ nuôi dưỡng và theo dõi thì còn có các cá thể khác đang được các thành viên của Vietpet có kinh nghiệm nuôi dưỡng.

Xin báo tin vui cho cả nhà là tại thời điểm hiện tại đang có một số thành viên Vietpet đang vượt đèo núi vùng cao, đã và đang cố gắng tìm được các cá thể Mông cộc để đưa về nuôi dưỡng, bảo tồn 1 dòng chó quý của đất Việt.

@ bác sĩ greenvet-hanoi: Khả năng sắp tới sẽ lại có 1 em Mông cộc được nhập Hộ khẩu tại nhà bác sĩ đó. :-bd

Lipschitz

Member
Anh Kimcuong ơi, nhìn con đen cái của anh rất hay. Kế hoạch xa của tôi là kiếm 1 con H'Mông cái màu đen tuyền, để làm bạn với con "vện săn chuột" của tôi. Nhưng quả thật là tôi hơi lo lắng khi thấy bảo chó H'Mông cộc giống cái không được hay bằng giống đực. Nhưng nay, qua anh thì tôi yên tâm rồi. Giờ chỉ lo kiếm tiền để mua đất để nuôi chó thôi, có thể 20 năm nữa mới đủ chứ nuôi ở nội thành thì làm khổ chó lắm.