• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Món quà của thượng đế - những bé mèo Chinchilla thuần chủng đầu tiên đã ra đời

ngoctran215

nhìn bé tí tẹo như 2 cục bông iu quá cơ. lại còn đủ cả nếp cả tẻ nữa chứ. thích nhỉ

william_huynh

chào các bạn, mình muốn mua 1 bé mèo trắng hoặc xám xinh xinh để tặng bạn gái trước lúc mình đi học xa...mình là sinh viên đang ở cần thơ, bạn nào có mèo giá cỡ 700k-1 triệu thì cho mình hay nha, cảm ơn mấy bạn
yahoo: htthanh_pq@yahoo.com.vn
tel: 01677 337 887 (Thành)

Sheryl

Active Member
Abisha 36 ngày tuổi, chạy lon ton, cái mặt ra dáng người lớn lắm rồi. Tương lai chắc sẽ đẹp trai lai pê đê như thằng bố PB :))

linhlady

Member
Thằng này mà ko nhúc nhích gì chắc thành mèo bông luôn quá c ạ. Chúc bé hay ăn chóng lớn nhé

ngoc tram

Member
bé xinh quá xá luôn, chúc các bé hay ăn chóng nhớn nhé,nhìn mà ước ao quá, hi vọng sẽ được ngắm ảnh bé nhiều hơn :), :X

Sheryl

Active Member
Abisha 8 tuần tuổi. Đã nhìn thấy vài hạt tế bào mắt đổi sang màu xanh lá cây. Cơ mà chụp ảnh thì chưa thấy gì...

Sheryl

Active Member
7 tuần tuổi chứ, cái trên bị nhầm, hức, có mỗi việc đếm ngày cũng không xong. Mẹ cháu up thêm 2 cái ảnh nữa tạ lỗi ạ.

Sao mẹ ghi nhầm ngày tuổi của Abisha :(. Bắt đền...

Sheryl

Active Member
Abisha đã được đăng ký tại CFA với số đăng ký 7598-1760321.

ngoc tram

Member
hu hu, em biết mà, :((=((=((=((, nhưng mà em mèo đẹp như thế này chắc chắn sẽ được yêu thương và chăm sóc tốt, :x