• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Món quà của thượng đế - những bé mèo Chinchilla thuần chủng đầu tiên đã ra đời

Sheryl

Active Member
Lúc hơn 7h sáng 11/9/2012, Candy nhà đá quý đã sinh hạ được 2 thiên thần. Trộm vía tuy lần đầu làm mẹ nhưng Candy sinh nở khá dễ dàng. Cháu có ối lúc 5h30 thì tới 7h05 đã sinh cháu đầu tiên và 7h35 sinh cháu thứ 2.

Các cháu là điều kỳ diệu mà thượng đế gửi tặng gia đình búp bê đá quý sau rất nhiều biến cố...

Con gái cả Aarshiya màu Golden giống mẹ và con trai Abisha màu Silver giống bố. Với sức sống mãnh liệt khi đã vượt qua mọi trở ngại để ra đời, mong rằng các con sẽ luôn được bảo vệ và che chở trong suốt cuộc đời này.

Gemma

Active Member
Chúc mừng mẹ Sheryl nhé! Candy khéo đẻ ghê hỉ, gia đình văn hóa cao, đúng tiêu chuẩn một giai một gái mà lại vừa khéo đứa giống mẹ đứa giống bố :D:x Cầu chúc các cháu trộm vía hay ăn chóng nhớn để sớm thàn hot boy, hot girl của Vietpet nhóa! :x:x:x

hoangmoccuong

Vietpet sponsor
Chúc mừng nhà sheryl dolls, đã có đàn mèo con chinchilla thuần chủng đầu tiên, phải sớm sang chiêm ngưỡng dung nhan các em nó thôi.....

kokokiukiu

Active Member
Chúc mừng candy,chúc mừng nhà đá quý có thêm thành viên mới<:p<:p<:p

Nè,mẹ candy ơi,bao giờ được sang bế tụi nhóc thế :p

ngoc tram

Member
Chúc mừng mèo nhà bạn nhé, mẹ tròn con vuông,;), sau này nhớ up ảnh mẹ và bé nha bạn :x

Boo09

Member
Chúc mừng các thành viên mới đã chào đời :) mong được chime ngưỡng dung nhanh 2 cục cưng Của Gia đình chị quá >:D<

Bao Linh 85

Member
Ôi Candy khéo đẻ quá,vừa có nếp có tẻ lun :x
Chờ đợi những tấm hình típ theo của các cháu!

Sheryl

Active Member
Các cháu hơi nghịch ngợm, nên khó chụp, mà dạo này mẹ cháu bận nên chỉ chụp được vào buổi tối thôi, máy ảnh còi chịu không thấu :((. Các bác các cô các chú chờ các cháu mở mắt nhé ^^.

ywtv

Member
chúc mừng nhà shelry doll!! lại thêm hai thanh viên mới cho gia đình mèo thêm zui!!!:x

Sheryl

Active Member
Các cháu được năm ngày, bàn chân đã như dẫm phải than, mỗi ngày một đen thêm ^^.

linhlady

Member
Mèo mẹ thì như đứa mèo con 4-5 tháng ấy. mắt ngáo ngơ quá cơ :*

Ngoài lề: c ơi. nhà c còn hạt cỏ ko c?

Sheryl

Active Member
Những đứa trẻ không bao giờ lớn mà :))

*ngoài lề*: hạt cỏ đang bò, chưa thấy về. Có catnip khô thôi :D.

luckyoluke

Member
Bạn ơi mèo con xinh quá, có bán ko bạn. Mình có ít $ dành dụm, để cho mình nhé. Mình mạnh dạn trả 500K có dc ko bạn? [-O< [-O< [-O<

dungthu85

Member
Bạn ơi mèo con xinh quá, có bán ko bạn. Mình có ít $ dành dụm, để cho mình nhé. Mình mạnh dạn trả 500K có dc ko bạn? [-O< [-O< [-O<
ôi cái giá đẹp sợ chưa.mà mình cũng uoc gì có giá đó nhưng x5 hihi