• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình muốn tìm nơi gửi con gái Jolie trong dịp Tết

beheoxinhxan

Active Member
Oki. Khi nào rảnh em cứ ghé chơi với các bé. Nấm nhà chị đang chỉ lai 01 tí mèo Tây thôi :))
Cứ dấu. Nhà chị có 1 bé mèo Mỹ xinh như mộng còn gì. Nói thật lòng chứ chị mà cho, em bắt ngay:))

luuly78

Member
Chị đâu có biết Teppi là mèo gì? Người thì nói là mèo Mỹ, người thì bảo là mèo ta 8->. Nhưng nhìn cu cậu ngồ ngộ, cu cậu là cục cưng của Ông xã chị đó! Nó tham ăn đến phát sợ giờ không biết làm sao để hãm nó lại. Ăn no quá ói ra, rồi lại vục mặt vào âu cơm.... Hic hic..... 01 bữa nó ăn khoảng 01 chén cơm với 01 con cá đó. Cho nó ít là nó ra đạp cổ bé Nấm để ăn giành. Ăn tham nhiều khi còn nuốt chửng cơ.... cục thịt to bằng ngón chân cái là nó nuốt không thèm nhai:-ss:-ss:-ss

Thật là ngưỡng mộ Teppi nhà chị đó, chị có cho nó uống thuốc siêu nhân nào ko??? kon Jolie nhà em kén ăn lắm, mỗi lần ăn có 1/3 chén cơm + cá ah, còn hạt khô thì đút từng hạt mới ăn chứ để trong chén là ko thèm ăn lun, chăm nó còn hơn chăm con nữa hix hix , chắc mai mốt thằng nào rước em thì sướng đây ( có kỹ năng chăm con ) :))

lun1met77

Mình cũng 5 đứa, cũng phải đi gửi bạn ạ. May quá có nhiều anh chị yêu mèo nhận lời giúp mình, mỗi người 2,3 con thế là xong. K thì k biết tnao nữa. Bạn thử llac với yumi, zorba_meow, .... Mấy bạn trong SG xem? Mình ở HN nên k giúp gì đc cho bạn. Chúc bạn mau tìm đc chỗ gửi bé nhé!
Linh ơi c gửi ở đâu vậy cho tớ gửi con Tôm với _ _!

luuly78

Member
Em chưa up hình mấy bé mèo con lên hả? Khi nào rảnh chụp hìnhmấy bé để chị ngắm xem chúng nó lớn thế nào rồi? Đã tập cho mấy đứa ăn cơm chưa em?