• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình muốn mua mèo con Ba Tư, mặt tịt, giúp mình với...hix

Nhà mình đang có 1 em mèo Anh đực lông xù trắng 2 tháng tuổi , nay mình (mún) muốn tìm mua thêm 1 e gái mèo đen Ba Tư, lông xù , mặt tịt .... Nếu ko có màu đen thì màu (j) gì cũng được miễn là em nó (kute) dễ thương, hiền, ngoan, tầm 3 tháng tuổi đổ xuống .

Mình có online tìm kiếm khắp trên mạng mà ko thấy ai bán cả, nếu có thì toàn là đã bán hết. Bạn nào có mèo sắp đẻ cho mình đăng kí với ...huhuhu , hoặc chỉ cho mình chỗ nào bán với . Mình cám ơn nhiều lắm .

Mình ở TP HCM các bạn ạ!

Bạn Mon Luoi đừng sử dụng ngôn ngữ chat trên diễn đàn nhé! - Mod Phù Dung

ttmy2407

Member
Nếu ở HCM, bạn có thể đến mấy trại chó mèo tìm hoặc đặt trước. Mèo Ba Tư màu đen thường rất hiếu động. Khi mua bạn nhớ chọn cẩn thận, để tránh mua phải những bé yếu, đc nhập từ Trung Quốc!

cho mình 1 số địa chỉ của trại chó mèo được không bạn ? thanks các bạn nhiều lắm !