• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mình mới viết thêm 1 bài hát mới. thu âm rồi thấy không biết có ổn không. mong mọi người đánh giá và

vanglai213

Active Member
em hát đây hả? quá hay đó em à.... làm thêm nhiều bài hát hay hơn bài này nữa nhé.. anh khoái nghe rồi đó

hehe. em tập toẹ thôi mà... có sao viết vậy cho vui thôi. gọi là có tí đóng góp nho nhỏ cho diễn đàn mình thêm vui ấy mà.
thanks anh vì lời khen nhé. em sẽ cố gắng hơn nữa :)

minhcuong

Active Member
http://mp3.zing.vn/mp3/nghe-bai-hat/Dieu-anh-muon-noi-LayZ-ft-TuanPeto.IW6ZDIWU.html
1 lần nữa lại phải cám ơn rapper LayZ đã giúp mình hoàn thành bài hát này.^^
P/S giọng mình bắt đầu bài hát nha.^^ không lại nhầm với ông LayZ. thanks all :love struck:

Hơ hơ, bạn bull dog viết bài hát hay nhỉ. Bạn lại mình nổi máu hát nhạc rap. Mình không uống rượu nhưng thích hát nhạc rap giọng nhựa nhựa, sai nốt ngang phè của tay bợm nhậu bất cần đời.

he. cám ơn anh MC. lâu lắm em không hát hò gì.. ngồi buồn thì thu thử 1 bài thôi. ^^
anh em nghe cho vui tai ấy mà. văn nghệ văn gừng tí chứ anh..^^

cocker.fan

Active Member
hay quá anh ơi,vietpet mình lại có thêm 1 ca sĩ nữa rồi :p có khi em cũng sáng tác bài thơ về vietpet xong mix nhạc cho thành rap mới được :p

minhcuong

Active Member
hay quá anh ơi,vietpet mình lại có thêm 1 ca sĩ nữa rồi :p có khi em cũng sáng tác bài thơ về vietpet xong mix nhạc cho thành rap mới được :p
Sáng tác bài về các loài chó đi. Ví dụ như:

" Ơ ơ u ơ ơ, Chi Hu Chi Hu Hua, trán dô, mắt lồi, chân que tăm...
I ơ i ơ Dober mà không cắt tai thì gọi là Doberwoman...
I a ia Alas hay gọi ka ma la mút.....
"
:D

to anh TP: em hết buồn lâuy rồi... Bác MC hỏi thì em nói lại tẹo thôi mà ^^
to Cocker fan: viết nhạc rap cũng gần giống làm thơ ấy mà bạn..^^ nghĩ sao viết vậy. hehe