• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình là thành viên mới .xin chào ae

Bully chắc k phải bạn nuôi lúc 2 tháng nhỉ....hình như trc thấy có người rao bán hồi
4tháng.ko biết có nhầm k vì nhớ mang máng con đăng bán cũng cụt đuôi màu vện

Khánh Nhữ

Active Member
Mình k bit ,lúc mua nó đã cụt rồi , nhưng nhìn cụt đuôi lại hay ))
Ông này là từ bọn VetCilic trong An Dương tung ra, đàn này quái dị từ nhỏ ông này cộc đuôi sau chúng nó ném kinh quá các ông ý tháo khớp cho cụt luôn đỡ trình bày vì bọn này là cơ sở thú ý...!

dongtimo

quan trọng gì có duôi hay ko miên là mình yêu mến no va yêu dòng bully là dc, con mình cũng đâu có đuôi đâu;;)

thắngcon

Bác Khánh cho em hỏi với chó của chỗ Vietcilic đấy chất lượngthees nào với ah lần trcs vào đó khám cho chó của bạn em thấy mời chào mua bully của nó ,hình như có mỗi 1con mẹ thì phải ma em đag băn khoăn .nghe quảng cáo sắp có đàn mới nữa mà em thì đag máu mua. Bác trả lời giúp em nhé

Lonely217

Member
Bác Khánh cho em hỏi với chó của chỗ Vietcilic đấy chất lượngthees nào với ah lần trcs vào đó khám cho chó của bạn em thấy mời chào mua bully của nó ,hình như có mỗi 1con mẹ thì phải ma em đag băn khoăn .nghe quảng cáo sắp có đàn mới nữa mà em thì đag máu mua. Bác trả lời giúp em nhé
thế thì bác phải gửi tiền riêng cho nó chăm con bác chọn từ hồi sinh ra
ko thì cả đàn đấy nuôi chán lắm
cả ngày lũ chó con có 1 2 bữa
mà năm ngoái vào đấy xem và theo dõi suốt
12 con bully con chung vào 1 bát cơm mà suất đó chỉ dành cho 2 con bully con 4 tháng
Nuôi gầy đét
xong có người quen bắt về thì nuôi đến 7 8 tháng tuổi người chúng nó ko cân đối . thân hình như pitbull đến 90% luôn . mặc dù nuôi theo chế độ tẩm bổ hết mình mà ko tài nào vượt đc hơn 20kg lúc 7 8 tháng tuổi

thắngcon

Thank bác nhiều .Đẹt hôm em vào đấy gặp con này , như bác noi thì e thấy bọn này ko uy tín roài:-w , bon nó hẹn e thag này có đàn mới mời em qua xem ntn

cuongtrang

Lúc mình mua con bully này ng ta cũng bảo bắt ở thú y an dương ,
Nó 5 tháng rồi mà nhìn vẫn bé tý ,k bit nó có bị sao k nhỉ
Bạn nào biết cách j chó nó tăng cân nhah k ,bảo mình với

thắngcon

Ko sao đâu bác đã là món hàng thì nó vô giá cảm thấy thích là mua thoi quan trọng là tình cảm bác dành cho con chó đến đâu lúc đấy thì xấu đẹp ko thành vấn đề nữa bác ah

Khánh Nhữ

Active Member
Ko sao đâu bác đã là món hàng thì nó vô giá cảm thấy thích là mua thoi quan trọng là tình cảm bác dành cho con chó đến đâu lúc đấy thì xấu đẹp ko thành vấn đề nữa bác ah
Bạn nói chuẩn rồi đó, cũng là 1 bài học về việc máu lên não nhưng ko đọc kĩ hướng dẫn sử dụng nên phải đóng học phí cũng ko có gì là lạ cả.. xin nhắc chung tất cả ACE yêu thích Bully là " Tiền Nào Của Nấy " còn " cái loại Tiền Đầy Của Láo " thì phải tránh xa vài Km nhé... Chúc bạn chủ chó may mắn lần sau, chào thân ái và quyết thắng.!

Khánh Nhữ

Active Member
Chất lượng thế nào ko rõ chỉ biết nếu chưa bao giờ nhìn thấy giống chó American Bully mà qua giới thiệu đến xem chó con ở đó thì " sẽ ko bao giờ nuôi Bully " luôn, đánh giá thẩm mỹ của cá nhân - chỉ mang tính chất tham khảo - vui lòng tìm hiểu thêm thông tin trước khi rút ví, chào thân ái và đoàn kết...!

thắngcon

Cảm ơn bác Khánh tai e đã nhìn thấy bully rôi nên mới kết và tìm mua hôm đó chỉ tình cờ cho chó của đứa bạn đi khám nên gặp và hỏi để tham khảo chứ em chưa mua

cuongtrang

đúng là tiền nào của đấy thật ,
6tr thì sao mà cod bully đẹp đc
Thanhks mọi người nhé ,))