• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mình cũng show cục bông

Em này ở nhà mình phải đến 5 năm rồi ý, mèo ta quanh khu chưa thấy con nào tồn tại quá 1 năm, riêng em này đi chơi lê la khiếp hồn mà chả ai bắt đc :D nói chung là khôn nhất trong khu, nhanh nhẹn, háu ăn và tự em ý lên chế độ ăn cũng khôn kinh khủng nên nhìn bao năm nay vẫn trẻ khỏe nhí nhảnh như thời xì tin.
-Tiện thể cho mình hỏi luôn là có ai biết em nó thuộc giống mèo gì ko ạ, đẻ mấy lứa xong 2 lần gần đây phải mổ đẻ thế là hình như tịt mất rồi.

thuan81

Active Member
Em mèo này xinh quá bạn ơi!giống y như thằng Bop mà nhà chị Hoa!bạn chăm khéo qúa trắng tinh và xinh cực kì!

beheoxinhxan

Active Member
Hay đi lang thang mà sạch sẽ thế. Em mèo nhà bạn đẹp thật đấy. Ngưỡng mộ:love struck:

D_P_HOA

Active Member
Em này ở nhà mình phải đến 5 năm rồi ý, mèo ta quanh khu chưa thấy con nào tồn tại quá 1 năm, riêng em này đi chơi lê la khiếp hồn mà chả ai bắt đc :D nói chung là khôn nhất trong khu, nhanh nhẹn, háu ăn và tự em ý lên chế độ ăn cũng khôn kinh khủng nên nhìn bao năm nay vẫn trẻ khỏe nhí nhảnh như thời xì tin.
-Tiện thể cho mình hỏi luôn là có ai biết em nó thuộc giống mèo gì ko ạ, đẻ mấy lứa xong 2 lần gần đây phải mổ đẻ thế là hình như tịt mất rồi.

ừ nó đúng là giông thằng Bop này thật, nó đây,Bop tự kỷ :D, nó lật cái nắp thoát nước lên chơi :)), xong nó nằm ngủ luôn

nhưng nó chả bao giờ đi đâu ra khỏ nhà :)), nếu nó ra ngoài chắc trông nó như con ma mất :D

tzenki

Member
ừ nó đúng là giông thằng Bop này thật, nó đây,Bop tự kỷ :D, nó lật cái nắp thoát nước lên chơi :)), xong nó nằm ngủ luôn

nhưng nó chả bao giờ đi đâu ra khỏ nhà :)), nếu nó ra ngoài chắc trông nó như con ma mất :D
nhìn quả tay ông móc cống kìa mọi người ơi ... :D

X

xuka3691

Guest

bó tay với cái ảnh móc cống...=))
yêu quá, chị Hoa chụp được khoảnh khắc độc quá đi mất, cho đi thi ảnh ngộ nghĩh của mèo thì có khi được giải nhất mất thôi