• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Méng (teo)Top đi dự Dogs show 2010.

Khủng long

Active Member
Sáng nay P57 đưa Mm đi dự Dogshow 2010 được tổ chức tại clB Phan Đình Phùng , cùng đi còn có rất nhiều ace trong Gia đình Toydogs nữa , lu bu mải 8 chuyện với mọi người mà chẳng chụp được cái hình nào cho nhà mình ....:p:p:p chán quá .
Quang cảnh thật đông vui náo nhiệt ............kính thưa các kiểu chó luôn , từ những đứa có dễ đến gần trăm kg đến con chỉ vài lạng như con Méng teo tóp nhà mình ....
Sau đây là mấy hình quang cảnh Dogshow sáng nay mời mọi người xem tạm ....

Khủng long

Active Member
tt.....

Vật vã thiệt.......:hypnotized::hypnotized::hypnotized:..

Không biết tới khi nào Méng teo tóp mới được nằm lại cái nệm êm ấm như này nữa ..:day dreaming::day dreaming::day dreaming:

:blusshing::blusshing::blusshing:

greenvet-hanoi

Chuyên gia thú y
Cám ơn Bác Phượng đã đưa tin và hình nóng hổi dog show hoành tráng, chuyên nghiệp và đoàn kết! Đặc biệt là tấm ảnh Méng nằm trên lưng " Hàng khủng" Ngao Tạng của Phamhuyhoang dưới đây:

đúng chất 1 dog show chuyên nghiệp. nhìn thích mắt quá. ^^.
vietpet ngày càng phát triển thật mạnh thế này thật đúng là tin mừng lớn.
chúc anh em ta cùng phát triển VP thật tốt nữa nhé ^^.
Thân.

LuckySam

Member
Cô Phượng nhanh quá nhỉ, phóng viên thời sự phải chào thua,hihihi. Méng về nhà có mệt không cô? Con hâm mộ Méng và Cô quá đi,hihhi. Sắp xếp chủ nhật 26/12 đi Suối Tiên cô nhe.

Khủng long

Active Member
đúng chất 1 dog show chuyên nghiệp. nhìn thích mắt quá. ^^.
vietpet ngày càng phát triển thật mạnh thế này thật đúng là tin mừng lớn.
chúc anh em ta cùng phát triển VP thật tốt nữa nhé ^^.
Thân.
:)Chưa đâu bạn ơi , mấy hình này của mình chưa chuyển tải được hết sự hoành tráng của Dogshow đâu , bạn cứ xem tạm thôi và chờ các bác phó nháy chuyên nghiệp nhé...;)

Khủng long

Active Member
Cô Phượng nhanh quá nhỉ, phóng viên thời sự phải chào thua,hihihi. Méng về nhà có mệt không cô? Con hâm mộ Méng và Cô quá đi,hihhi. Sắp xếp chủ nhật 26/12 đi Suối Tiên cô nhe.
Ummm....Dogshowhoành tráng thế mà sao thấy ......im quá . Nếu hôm qua cô Dung Pham không nói cô hay thì cô cũng chả biết đâu .Cám ơn con , Mm nó " phẻ re " hà . Con có đi ST không ?

quanthucha

Member
hôm nay bận mãi ỡ thũ dầu một và tới dầu tiếng tây ninh , không đị dự được . tiết quá chị phượng 57 nhĩ . có gì chị tường thuật cho Q biết với chị nhe . cám ơn chị

LuckySam

Member
Con có đi Suối Tiên,không dám thi thố vì Lucky nhà con đang thay lông xí lắm. Đi ngắm ngía và cổ vũ thôi. :D Cô cho Alỳ và Méng thi đi Cô. Thế nào cũng giựt giải ah.

bebe6383

Member
Cuộc thi hay quá giá mà con cũng được tham dự thì biết chừng nào .MM trông càng ngày càng đáng yêu quá đi mất cô ạ .Nó nằm trên con Ngao mà cứ như nằm thảm ấy dễ thương hết xảy cô nhỉ .

Hung.tinhyeu

Active Member
:)Chưa đâu bạn ơi , mấy hình này của mình chưa chuyển tải được hết sự hoành tráng của Dogshow đâu , bạn cứ xem tạm thôi và chờ các bác phó nháy chuyên nghiệp nhé...;)
Mèng Méng của bác khủng long công chúa đây ạ.

Khủng long

Active Member
Mèng Méng của bác khủng long công chúa đây ạ.
Cám ơn chú HùngTY nhé .....hình Mtóp đẹp quá , =))=))=)) mà nhìn hình cứ như là thèng Ngao của H.Hoàng đeo dây lưng có nơ í ....:p:p:p .
Ps/ Bữa hôm chú ngồi kế bên , trước đám chó xoáy Thái ( nhớ vì chú đội cái nón ngầu bá cháy luôn :-bd ) .....hỏi thăm ai đó , cho thông tin sai tên nên..........bữa nay thấy chú ngồi rửa chén mới biết mặt :suprise::suprise::suprise:

Hung.tinhyeu

Active Member
Cám ơn chú HùngTY nhé .....hình Mtóp đẹp quá , =))=))=)) mà nhìn hình cứ như là thèng Ngao của H.Hoàng đeo dây lưng có nơ í ....:p:p:p .
Ps/ Bữa hôm chú ngồi kế bên , trước đám chó xoáy Thái ( nhớ vì chú đội cái nón ngầu bá cháy luôn :-bd ) .....hỏi thăm ai đó , cho thông tin sai tên nên..........bữa nay thấy chú ngồi rửa chén mới biết mặt :suprise::suprise::suprise:
Dạ đúng rồi chị à, thêm tấm nữa chị nha.

2 anh em lái tên lửa của 2 miền nam Bắc gặp nhau tại Dogshow

Khủng long

Active Member
Con có đi Suối Tiên,không dám thi thố vì Lucky nhà con đang thay lông xí lắm. Đi ngắm ngía và cổ vũ thôi. :D Cô cho Alỳ và Méng thi đi Cô. Thế nào cũng giựt giải ah.
=))=))=)) , Đừng lo mà con , nó thay lông thỉ con mặc đồ đẹp cho nó . Đi chơi ,gặp gỡ những người có cùng đam mê ,sở thích như mình để 8 chuyện là chính , khoe khoang chó cưng của mình là mười ....còn thi thố ,giựt giải chỉ là gia vị thêm thắt cho cuộc vui của mọi người được trọn ven thôi con.....
;););).........

Cuộc thi hay quá giá mà con cũng được tham dự thì biết chừng nào .MM trông càng ngày càng đáng yêu quá đi mất cô ạ .Nó nằm trên con Ngao mà cứ như nằm thảm ấy dễ thương hết xảy cô nhỉ .
Ừ .....nếu mà con mà ở trong này chắc sẽ cho cả mấy đứa cõng nhau đi chơi luôn ha ? Vui lắm nhe con ........mụ Mtóp hôm đó có quá trời fan hâm mộ =))=))=))..........vì nhìn mụ cứ như quả xấu ngâm.......teo ....và tóp ........=))=))=))

Khủng long

Active Member
Dạ đúng rồi chị à, thêm tấm nữa chị nha.

2 anh em lái tên lửa của 2 miền nam Bắc gặp nhau tại Dogshow

Chắc chắn là chị đã nhớ mặt chú rồi :D....Khi nào có dịp ........sẽ chẳng " ngoảnh mặt quay lưng " như hôm rồi nữa .....tiếc thật ........gặp những ngừoi HN .....dù quen hay lạ , bao giờ họ cũng làm mình nao nao ,da diết ...về HN . ....khó tả lắm ....:blusshing::blusshing::blusshing: .

Hung.tinhyeu

Active Member
Chắc chắn là chị đã nhớ mặt chú rồi :D....Khi nào có dịp ........sẽ chẳng " ngoảnh mặt quay lưng " như hôm rồi nữa .....tiếc thật ........gặp những ngừoi HN .....dù quen hay lạ , bao giờ họ cũng làm mình nao nao ,da diết ...về HN . ....khó tả lắm ....:blusshing::blusshing::blusshing: .
Dạ, chính vì cái cảm giác nao nao khó tả đó, mà mỗi khi có dịp gặp nhau giữa anh chị em của 2 miền mỗi dịp như vầy mới thấy được cái tình cái nghĩa nó dằm thắm chị ơi.
Hôm chụp hình em đã nhận ra chị rồi, nhưng lúc đó chị đang nói chuyện với anh Báu Kỳ cầu gỗ nên em không dám xen ngang đó.
Thân