• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo ZinZin 1 tuổi đẹp trai

daicachip

Member
tên em ý là ZinZin theo tên loại sữa ý :D
mình được 1 người quen tặng cho, đến nay mình nuôi em được hơn 1 năm, khi em về nhà mình thì được 2 tháng :dancing:
phải cảm ơn người quen ấy lắm lắm vì đã mang em Zin đến với gia đình mình :praying:

mình ghép lại cho dễ nhìn :D vì ảnh em ý thì mình "pose" hàng ngày :blusshing:
em là giống mèo Mỹ thuần chủng, còn là loại Mỹ gì thì mình không biết :( mình nghĩ em giống chân ngắn nhưng mà chân nó cũng không dưới 7,5 cm được :worried: em là giống đực đã "...", mình cứ tiếc hùi hụi, biết thế cho em thành "đàn ông" 1 lần rồi cho em mất quyền làm bố sau cũng chưa muộn :(

daicachip

Member
Zin đại gia!!

Xin up thêm nhiều ảnh em Zin hơn nữa :D mấy ảnh sau rất chất và vô cùng độc đáo :))
mỗi lần được làm điệu thế này là em nó cứ đần người ra, thoải mái mà pose cho em :))

>> chỉ là chụp thôi chứ không phải thật đâu :-ss

=))=))

Cún Mèo

Member
Cái mặt em này có kiểu coi trời bằng vung, giống bé Lu nhà mình.

Bé Lu nhà mình luôn có cái kiểu khinh khỉnh, chả coi ai ra gì... Nhiều khi bực với nó lắm, nhưng chả biết làm thế nào để trị nó :(.

daicachip

Member
Mình cũng rất tiếc vì đời trai của em đã kết thúc mà không 1 lần hưởng khoái lạc :(( em nó mới hơn 1 tuổi mà đã 5 kg rồi đó :D mình vẫn muốn em ý béo nữa cơ :)) chừng 7 kg là vừa :))

Mặt nó thế đấy nhưng rất ngoan, khôn mà cũng không kém phần nghịch. Nó mà đang lên cơn đùa thì chạy loạn cả lên, ầm ầm ầm.

chjpbong

Member
mình thích mấy em nào mà cứ béo béo như.....em Zin nhà bạn ý,nhìn cái mặt thích thế không biết...sao lại cho em ý thành công công sớm thế khổ thân em quá...

tiếc quá em ý đã là thái giám rồi k mình làm thông gia với bé mèo Mỹ nhà mình...tìm mãi chưa thấy ai có mèo Mỹ đực cả để cho con nó thuần chủng

Bully

Member
Mình cũng có 1 em meo đen trắng giống thế này, và cũng đã được làm thái giám, chỉ tội là mèo ta thuần chủng hehe