• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo xù lai lông trắng mắt xanh (600k)

Chaton

Dạ tình hình là thế này ạ.Ông ngoại vừa đem tặng cháu gái( con gái tớ) chiều này 1 con mèo như mô tả.Chả hiểu ông nhờ ai mua hộ giá 600k. Nhưng cháu gái mới được có 15 tháng tuổi nên cả nhà kịch liệt phản đối,nhất là chồng tớ còn đòi bỏ đi từ buổi chiều cơ. Vậy bạn nào yêu mèo có thể đến nhận giúp tớ và cho tớ xin lại 600k (trả lại cho ông ngoại), ngoài ra chiều tớ đã đi mua thức ăn mèo, sữa tắm, thuốc tẩy giun, (vì tớ định nuôi mà nên phải mua đầy đủ sợ nó bẩn ảnh hưởng đến con gái, nhưng mà chồng phản đối quá nên vì con gái đành..) thì tớ xin tặng lại. Nói thật tớ mua tất cả chỗ đấy cũng hơn 100k (rùi) rồi nhưng thôi coi như tặng cho em mèo mong em có chủ tốt là được vì tớ rất quý mèo mà.

Cảm ơn các bạn đã xem tin nhắn này. Và xin lỗi nếu làm phiền vì tớ đăng mãi bên rao vặt mà không được.

uyen2980

Member
ước gì nó ở Sài Gòn nhỉ, không là bạn có khối người mua. Trong đó mình xếp hàng đầu tiên :p

nguyen thu hang

CHỊ ƠI, EM YÊU MÈO LẮM CHỊ Ạ, EM MỚI MẤT 1 EM BÉ MÈO XONG! CHỊ GỬI BÉ MIU Ở NHÀ EM EM SẼ ĐẢM BẢO YÊU THƯƠNG NÓ, THỈNH THOẢNG EM SẼ MANG BÉ QUA VỚI CHỊ Ạ! EM CẢM ƠN CHỊ. EM KHÔNG BIẾT SỐ ĐIỆN THOẠI CỦA CHỊ, NẾU CHỊ ĐỒNG Ý THÌ NHÁY CHO EM VÀO SỐ MÁY 0975272000, EM SẼ GỌI LẠI CHỊ NHÉ!

Chị ơi, em yêu mèo lắm chị ạ, em mới mất 1 em bé mèo xong! Chị gửi bé Miu ở nhà em, em sẽ đảm bảo yêu thương nó, thỉnh thoảng em sẽ mang em bé qua với chị ạ! Em không biết số điện thoại của chị, nếu chị đồng ý thì nháy cho em vào số máy 0975272000, em sẽ gọi lại cho chị nhé!

Viết bài toàn bộ bằng chữ hoa là vi phạm nội qui của diễn đàn, đề nghị bạn Thu Hằng lưu ý nhé! - Mod Phù Dung