• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo trắng lông mượt dài,mồm hồng mũi hồng mắt xanh da trời 4 chân hồng xinh xinh

VuVuCz

Member
Meo meo.....
Như mình đã giới thiệu tại tiêu đề.Hình ảnh của em ý mình sẽ up sau vì chưa có điều kiện.

Họ và tên : Nguyễn văn Muối
ngày sinh : khoảng 2 tháng
Sức khỏe : trộm vía là em rất khỏe,chăm ăn chăm uống.Cứ mỗi lần ăn xong là phải nhấp 1 ngụm nước tráng miệng :))
Tính tình ngoan ngoãn hiền lành nhưng cũng rất nghịch ngợm,ko có thói quen cắn chủ,không cào......kể cả khi tắm,có giãy nảy tí nhưng ko cào,sấy thì nằm rất ngoan cho mình sấy......bé nó ăn j cũng được (nhưng món tủ vẫn là món cá ^^ ).Mong rằng có bạn nào tốt bụng nhận nuôi em,vì phải xa em mình rất tiếc.Mình lấy vía 100k ( cho không người nào không tốt mang ra chợ bán thì tội em nó,chứ cũng chả phải mình cần gì tiền,công chăm sóc mua thức ăn còn gấp mấy lần thế,chắc các bạn từng yêu thương chăm sóc chúng cũng sẽ hiểu ),nhận nuôi em các bạn thỉnh thoảng gửi hình em cho mình xem,cho mình địa chỉ cụ thể để nếu rảnh mình qua thăm em nó ( đừng bảo mình kì cục hay sao nhé,mình muốn biết em có được chăm sóc tốt hay không,có thật sự là nhận nuôi hay bé lại lưu lạc tận đâu ).
Cuối cùng là contact : 0944 809 555
Ai biết có bạn nào thích mèo xin gửi link topic này hộ mình,mình chỉ cho khi cảm thấy người đó thực sự yêu thương và chăm sóc được mèo.

Hjen Hjn

E ý lông dài hay ngắn hả bạn...đáng yêu quá...để mình nuôi hộ cho...yên tâm là e ý sẽ có 1 mái ấm tốt :x
Nếu muốn biết thêm về mình để khỏi lo lắng thì pm danlinh200 nha

VuVuCz

Member
cam on ban da quan tam toi be Muoi,em y da dc nhan nuoi roi a.Nho Mod dong giup em topic nay a.Xin cam on