• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Tom nhà mình biết tự mở cửa khi nào muốn ra ngoài!

koojjai

Member
Link Map, Cám ơn bạn đã thích Tom...
Phenmaleat,, Cám ơn bạn nhé, nhưng Tom hơi... nặng cân híc!

phenmaleat

Active Member
đâu có nhìn tôm gon gàng thế mà.béo khẻo,béo đẹp mà.thế bạn không định kiếm vợ cho tom đẹp trai sao?

tôm thông minh thế. hi hi hi tớ xem mấy lần liền ! hâm mộ Tôm :love struck::love struck::love struck:

hikaruyh88

Member
Mèo Tôm nhà bạn công nhận kinh thật, hơn cả bé Bông nhà mình mở được cửa đẩy ;)). May mà nhà toàn cửa tay vặn nên nó không mở được :))

lululubu

Active Member
Êu ôi hâm mộ em Tôm quá, may mà không gần nhà chứ chúng nó học được nhau thì mình đến gắn khóa chống trộm tất cả các phòng :)

phenmaleat

Active Member
3 vợ vẫn tham là đương nhiên thôi.vưa khôn,vừa đẹp thế phải để lại các thế hệ sau cũng khôn và đẹp giống tom chứ.bạn có thể cho địa chỉ để cho tom them vợ không?

koojjai

Member
nấm chột, cám ơn bạn he he...
hikaruyh88, Hôm nào cho Bông qua chơi vs Tom nha ^^
lululubu, Uh, chúng nó học nhau nhanh lắm, nhưng mà tớ nghĩ là trọng lượng là lợi thế của nó khi mở cửa kiểu này.
phenmaleat, Tớ ở Nguyễn Chính - Tân Mai - Q.Hoàng Mai. Mời qua giao lưu he he...

Mimi83

Member
Bonus quả ảnh của Tom:
Hâm mộ, hâm mộ. Tý Ty nhà mình biết mở chốt cửa đã làm cả nhà phát khùng, bây giờ chứng kiến cảnh này thật hết chỗ nói. Phục lăn long lóc!:praying:

koojjai

Member
Mimi83, Tom còn biết cởi dây buộc khóa nữa rồi mới mở hức, nhiều lúc mệt vì không coi được nó sợ nó mở rồi chạy đi đâu lạc mất! Hôm nào cho Tom giao lưu vs Tý Ty nha !

milkygirl6390

Active Member
Ui cha... mèo này tu luyện thành tinh rồi...:))... mèo vừa xinh vừa khôn... Phải dạy Noo nhà mình mở cửa mới được...:x

X

xuka3691

Guest
Tớ ở Nguyễn Chính - Tân Mai - Q.Hoàng Mai. Mời qua giao lưu he he...
nguyễn chính thì gần nhà t lắm. nhà t ở nguyễn đức cảnh. mỗi tội mèo nhà t chẳng biết làm gì, chỉ biết mỗi ăn tham với phá nhà thôi

koojjai

Member
xuka3691, khà khà, t cũng thích mèo nghịch, thích cho nó chơi dưới nắng mà Tom nhà tớ... chẳng chịu nghịch híc chắc nó quan tâm đến fecat hay catness hay 1 tên gọi nào đó =))