• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo sơ sinh đi phân sống, tiêu chảy :((

madcat

Member
Hôm nay các bé nhà mình đã đỡ hơn rất nhiều :D
1 bé đã gần như khỏi rồi
Sau trận ốm kinh hoàng, các cháu gầy đi trông thấy, sờ toàn thấy xương là xương :(
3 tuần tuổi hơn, sắp 1 tháng đến nơi mà nhìn như trẻ con 2 tuần=((
mình cho ra ngoài chơi, bò lổm ngổm như máy con chuột nhắt, mặt bẹt bẹt, mắt thì như hạt đỗ>:D<
Mong là tụi nó sẽ khỏe mạnh.
Cảm ơn sự giúp đỡ của cả nhà, không có hướng dẫn của mọi ng em cũng ko biết phải làm sao :D muahz muahz:-*

mà cô Milky nói chị mới nhớ, vụ em bé cầm miếng pizza đang ăn dở, tên Chie rình rình phóng qua cướp luôn,chụi vào 1 góc ăn ăn nhấm nhấm :|, tất cả mọi ng há hốc miệng.

madcat

Member
:(( Huhu, chị Kún ới, em về cho bọn nhỏ ăn thấy đỡ tiêu chảu hơn
mà sau đó tự dưng thấy đi ra máu :((
Các cháu đi rất nhanh, đầu vứ vật ra sau, mất phương hướng, bò vòng tròn kể cả cháu đã khỏi tiêu chảy
dãi dớt chảy liên tục
2 đêm liền em thức trắng, mỗi đêm một bé ra đi
h chỉ còn một bé cuối cùng, em đổi sang thức ăn cũ thì ko thấy máu nữa nhưng lại tiêu chảy tái diễn
cho bé ăn rất khó nhưng em vẫn phải cố cho ăn, vì ko ăn bé lả đi rất sợ
...
em cũng ko biết làm sao nữa...:(
Cầu nguyện, cầu nguyện...