• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo nhà bạn ngủ như thế nào? Mèo nhà mình ngủ như thế này

SheraLinh

Member
hi hi
góp phần với nào...Bim béo nhà mình đây

còn đây là Tôm đẹp zai nhé...:D

2 em nhà tớ đây

mars_venus

Hihi góp vui ảnh Thối nhà mình .
Hồi bé còn khép nép

ngủ ngon lành bên cô chủ

càng lớn càng vô duyên:doh:

thêm cái tậ xấu ngủ gà , há mồm lè lưỡi thỉnh thoảng còn rên ư ử

con gái mà tướng ngủ xâuquá, nên cháu nó giờ vẫn " chống ề " ^:)^

MaiAsa

Member
Hay quá! Em cũng góp ảnh thằng Shin khùng nhà em lúc nó vừa thức dậy (Để dọc cho nó "chất")

bizonzon

Active Member
ui nhìn mèo nhà hoalinh ngủ vừa buồn cười vừa đáng yêu nhỉ???hihi...mèo nhà tớ ngủ như này này...mọi ng xem nhé.....

Ôí giời ơi, thích nhất dáng cái thằng cu này) =)) sao nó lại có thể xuôi hết cả tay cả chân xuống như người thế kia hả giời =)) dễ thương không chịu nổi luôn ý :love struck::love struck::love struck:

Mèo nhà tớ ngủ thế ngày đây, cũng không có gì đặc sắc lắm thì phải:

dạ rất là đặc biệt đấy ạ :)) Nóng Tháng 6 này mà 2 em nó vẫn có hứng nằm đệm thì là đặc biệt rồi đấy chứ ạ !>:D<

MiuChubby

trc' Bún nhà em cũng nẳm ngửa, 2 chân sau duỗi thẳng như người ý
ai nhìn qua ko bít thấy hay vs dễ thương.. nhg thực ra hồi đó nó bị đau chỗ ở gần đuôi =.=
nên phải nằm thế mới đỡ đau

sis_luli

Member
đáng yêu quá :X
ku Zin giống thằng Mun nhà mình (mỗi tội thằng nhà mình bị ... vẹo đuôi bẩm sinh, tội lắm)