• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo nga

nguyenducanh90

Chào các anh chị em cùng họ hàng gần xa thân mến
mình rất muốn có 1 con mèo con nga để bớt cô đơn. Mình không định đưa tiền cho bạn gì cả. Nếu bạn là người tốt và có 1 con mèo nga trắng thì cho mình 1 con. Mình ko đưa sdt gì hết. Nếu có thì phiền bạn gửi tin nhắn vào inbox. Bye nhé :-h.

ariel

:)), bạn này vui tính nhỉ. ĐI xin mèo nhưng nhất định phải là mèo nga trắng cơ. Kì thị các bé mèo ta quá nhỉ. Mình đọc nhiều topic xin mèo nga, mèo tây, mèo này mèo nọ trừ mèo ta mà thấy mắc cười quá. Mang tiếng yêu mèo nhưng chắc tình yêu làm cảnh, mèo phải đẹp, hoành tráng để khoe cho sĩ diện. Đây lại còn không thèm để sdt, ai cho thì inbox. Mình có mèo nhưng mà các kiểu tình cảm ntn thì có năn nỉ mình mua cũng không bao giờ mình bán.

Mình là người tốt và mình có 1 bé mèo Nga trắng rất xinh xắn dễ thương. Nhưng mình không đưa sđt gì hết và không cho bạn gì cả. Bye nhé!

meteor_2501

ôi. bạn này có cách xin mèo thật ấn tượng. mình cũng hiểu vì sao bạn k để lại số ĐT :))

duy.anh

Member
Vâng mình là người tốt và mình có em mèo nga trắng rất xinh. Nhưng bạn có để lại sđt thì mình cũng chẳng thèm cho :-<

tungtran

Xin mèo Nga trừ khi là bạn bè thân quen có mèo đẻ may ra người ta cho không ( nếu thân thiết ). Còn cái loại đi xin mèo của người lạ mà k muốn mất tiền thì có mà xin mèo giấy :)) công người ta mua, nuôi, chăm sóc bh tự dưng dâng lên mồm mày, mày nghĩ có ai ngu đến cái mức đấy không. Bh mày bỏ tiền ra mua IP5, xong về mày ốp vỏ, dán màn hình xong có đứa nó xin không mày cái điện thoại đấy thì mày có cho không. Mở mồm nói ngu vkl... tao mà có mèo thì cũng *** cho cái loại như mày.

nguyenducanh90

>:D<
Ôi cám ơn sự động viên nhiệt tình của các bạn. Mình kiên trì, lịch sự và lễ phép. Cuối cùng cũng đã tìm được con mèo.

Ôi ôi

Mặc dù mình xin được mèo nhưng mình cũng nghĩ 1 con mèo xinh xắn ntn thì cần phải chia sẻ với người khác. Có bạn nào muốn con mèo mình vừa mới xin được <:pthì rất đơn giản. Hãy gõ theo cú pháp giống cái bài post đầu tiên của mình. Cứ copy rồi paste ra đây. Nếu mình thích thì mình tặng.
=)) =)) =))

Còn bạn nào tò mò muốn xem tập 2 của bộ phim mèo nga và nguuyenducanh90 =)) thì hãy chờ. Mình phải đi mua cát, mua thức ăn, và áo ấm cho mèo. :X

la la la la la la la la

me_TungK

>:D<
Ôi cám ơn sự động viên nhiệt tình của các bạn. Mình kiên trì, lịch sự và lễ phép. Cuối cùng cũng đã tìm được con mèo.

Ôi ôi

Mặc dù mình xin được mèo nhưng mình cũng nghĩ 1 con mèo xinh xắn ntn thì cần phải chia sẻ với người khác. Có bạn nào muốn con mèo mình vừa mới xin được <:pthì rất đơn giản. Hãy gõ theo cú pháp giống cái bài post đầu tiên của mình. Cứ copy rồi paste ra đây. Nếu mình thích thì mình tặng.
=)) =)) =))

Còn bạn nào tò mò muốn xem tập 2 của bộ phim mèo nga và nguuyenducanh90 =)) thì hãy chờ. Mình phải đi mua cát, mua thức ăn, và áo ấm cho mèo. :X

la la la la la la la la
Chú định tự động viên an ủi đó ah??? Được tặng hay ko chỉ trong thâm tâm chú mới bít thôi nhỉ. Cứ nói thẳng ra nếu ai tặng chú từ những dòng chữ như kia thì chỉ có những người ...mới tặng. Xin lỗi vì ngứa .... quá nên phải pm lại.

Bạn chủ Topic này có khiếu hài hước giống nick Mr.Bin102 nhỉ, đang mún xây nhà hay sao mà toàn lập những Topic rất là vui nhé để đc nhận gạch. Bạn nào tốt bụng thế, hào phóng thế, tặng hẳn 1 bé mèo xinh xắn dễ thương cho chủ topic, lên tiếng cho mọi người biết đi, mình rất hâm mộ những người tốt, hào phóng và rộng lượng như bạn :x đừng có nói là chủ topic lấy bừa ảnh em mèo nhà ai đó post lên đây nhé. Hay nhà có sẵn mèo rồi, lập topic xin mèo rồi post ảnh mèo nhà mình lên, tự tung tự hứng \m/

opps_god

Member
câu view, câu unlike, câu comment,
Chảnh chó....
Người ta xin tử tế còn chả được, nữa là loại điên còn ti toe....:-|
Có lẽ 1 là lừa đảo, giật tít, 2 là xin được của nhà người quen chứ nói thế này ko ném shit vào mặt cho là may đấy>-)
Đã ngu si, sĩ diện, điện nước lôi thôi còn tỏ ra rất nguy hiểm hung hãn....<:p

tungtran

t mà có đi xin mèo cũng chả bh hỏi mày làm gì, được cho hay mua thì chỉ có mày biết :)) đúng là não phẳng

Vở kịch nhạt vãi zzz. Khoe mèo thì cứ khoe mèo, làm màu làm mè :-/. Chẳng có gì mà đáng phải khoe đến mức như thế cả. Mèo Nga chứ có phải spynx đâu, haizz

tungpk

Đã đi xin xỏ lại còn làm cao. Mình cũng chả hiểu bạn chủ thớt thần kinh có vấn đề không nữa?