• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo mẹ mèo con nhà B-Ling91 ;))

gaulua

Member
OMG!!!! Yêu quá đi mất!!! Hức hức, ngắm mấy bé này cả ngày không chán ý nhờ :)) Mèo mẹ có đôi mặt đẹp ghê ha.

lechan

Member
Cảm ơn bạn up ảnh nhà, mèo nhà bạn XINH LẮM Ý!!!! Tớ rất thích lông và mắt mèo mẹ, cá tính lắm :)
Chúc các bé mau ăn chóng lớn và luôn khỏe manh :)
Đang mơ đến ngày Bobo nhà tớ cũng nằm ổ như nhóc nhà bạn :D ( giờ đang rất láu táu và dạo này có sở thích khoái xem tivi) ~~~

Ms Linh

Member
hehe!! Xinh thế này chả cho em nào xinh đc nữa rồi!! Lấy hết cái xinh của loài mèo rồi còn đâu!!! :p

otawan

Member
Mèo đẹp lắm bạn à, từ lúc nuôi mèo đến giờ mình chưa nuôi con nào đẻ như nhiều như con nhà bạn đâu lần nào nó đẻ cũng được có 1 con à .

bling91

Member
cảm ơn các bạn :X mn khen các cháu xinh mình thấy vui lắm, như là khen mình xinh vậy :p
nhìn cái lũ này ghét lắm ngày nào mình cũng chỉ muốn cắn thôi ;)) :p

dexom555

Member
mèo mẹ là mèo ta ! mà ra con được như vậy ! chứng tõ gien cũa mèo bố phãi kinh khũng lắm !
vì mấy con con , con nào cũng đậm chất mèo tây, từ lông cho đến mặt mũi !....
chúc mừng bạn có 1 bầy mèo quá tốt !

Kún_9x

mấy em mèo con hôm trước mắt màu xanh biển hôm nay chuyển hết sang màu ghi ghi rồi :D nhưng mà nhìn vẫn xinh ^^

bling91

Member
mèo mẹ là mèo ta ! mà ra con được như vậy ! chứng tõ gien cũa mèo bố phãi kinh khũng lắm !
vì mấy con con , con nào cũng đậm chất mèo tây, từ lông cho đến mặt mũi !....
chúc mừng bạn có 1 bầy mèo quá tốt !
mẹ của mèo mẹ tức là bà ngoại chúng nó là mèo Nga bạn ạ :D

trieuha85cb

Member
ban oi, minh yeu chu meo trang nha ban lam, nha minh cung co 1 chu meo trang nhu the.
bay gio minh dang can tim 1 chu meo duc mau trang de nuoi lon lam chong voi em mimi nha minh. hiii
ban co the trao doi voi minh chu meo trang ay duoc khong? hiii
neu duoc thi lien lac voi minh nhe. so dt la 0972 212 488.
neu khong dong y thi cung dung gian minh nhe, tai meo nha ban dep qua ma!
con day la chu meo ma minh muon doi voi ban.chu ta la con cua mimi nen khong the dung lam chong duoc....
( chu ta la meo duc,mau trang tinh, bo me chu deu la meo trang lai, chu rat beo va nghich ngom nhe! )