• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo lông xù

Dollyc2

Member
Trước kia thì mình dành đam mê cho cho' nhìu hơn. nhưng có khoảng thời gian mẹ mình nuôi mèo ta để bắt chuột mình cg đã chơi với no và rất thích. sáng nào cg ngủ cạnh mình . mình đi học về là nó đi theo. nhưng nuôi con nào lớn rồi nó cg bỏ đi.

Sau này m lên mạng thấy mèo lông xu đẹp quá m thích mà có khả năng, mình ko phân biệt ta tây nhưng mình muốn đc 1 lần nuôi mèo xù. vì hiện giờ mình thì lại có một cái chuồng inox nhưng ko bán đc. mình xem mấy topic giá toàn cao ngất ngưỡng nên chẳng dám rinh mấy bé về.
Hnay mình lập topic những bn nào có mèo lông xù nhưng muốn cho hoặc bán rẻ cho mình đăng kí. tại m` xem vài topic thấy mấy bn cg nói là cho mà ko bik có ko.
tiền mua thì mình ko đủ thiệt. tại mình mới đặt tài sản vào 1 bé pug. nhưng mình cam đoan thương các bé như nhau
lo chích ngừa ăn uống đầy đủ tiện nghi thì mình rất ok. mình đc cái rất chiều cún và mèo.
ĐỪng ném đá topic mình nha!!!!

linkmitu

Member
bạn nên đổi tên topic thành cần mua mèo lông xù giá rẻ thì sẽ nhạy với mọi người hơn

vrilovey

Member
linkmitu nói đúng đấy. Bạn để title như thế dễ gây hiểu lầm lắm. Mình lại tưởng có bạn nào cho mèo xù cơ <:p

thanhcarter

Member
Làm người yêu a được nuôi mèo mệt nghỉ luôn nè.kaka...chúc e nhanh có miu nhé...<:p

linkmitu

Member
Làm người yêu a được nuôi mèo mệt nghỉ luôn nè.kaka...chúc e nhanh có miu nhé...
bạn này đi đâu cũng gạ gẫm người ta làm ng yêu bạn í :))

meosusu

mình cũng muốn có 1 em mèo mà giờ mua thì đắt quá ấy, hic. Hôm trước mình đi xem mấy e mèo của 1 cô, cô ấy bảo chỉ muốn tìm chủ nào thương mấy e ấy thì mới bán thôi, nhưng khi mình nói mình chỉ có 400k thì cô ấy nói " không" 1 cách thật tàn nhẫn, hic

jerin

mình hiện có 2 em mèo xù.1 em ALD thuần.1 em ALD lai Nga.mình ở Trung Kính.Yên Hòa.Cầu Giấy.Hà Nội..nt lại cho mình nhé.2 em nó khoảng 5 tháng tuổi...