• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo kem tuyết và Bí :X

Chào các cô chú , anh chị em .

Nhà bí ỡ HCM . Bí thường xuyên đọc DD này nhưng bây h mới tham gia ^^ . Nhà bí có 1 bé mèo tên Kem tuyết . Mắt xanh đen , yêu cực

Ko biết nó bao nhiêu tuổi nữa . vì khi trước nó còn bé cứ lang thang kêu trước nhà của Bí . Thương quá nên bắt vào nuôi . cho bé ăn Cơm trộn với cá mòi [ cá hộp ] + uống 1 bát sữa cô gái hà lan

bichdiep

Member
kem tuyết là 1 cái tên thật là hay và ngộ nghĩnh.Màu lông của bé cũng ngộ quá, màu này có thể gọi là màu gì được nhỉ?mình nghĩ mãi không ra :D
em này như có lai với mèo xiêm hay sao ý nhỉ?

thuan81

Active Member
kem tuyết xinh thật!em ấy lai với xiêm thì phải màu này tạm gọi màu xám hung nha!màu lông độc quyền của vietpet đó hihi:D

Bí cũng ko biết đó là màu gì . Kem nghịch dã man luôn . Bế nó ko dc đâu . nó nhảy xuống ngay . cứ thích đi lại tự do :))

meomum

Member
Đẹp quá, em này lai đẹp thật ấy, rất hiếm là khác, yêu quá đi mất.