• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo iu của Na

liendinh76

Member
Em sinh 1/4/2012, sau Na đúng 3 năm ạ

Mắt em hai màu, trông dữ thế chứ hiền khô à, Na ôm suốt ngày mà ko bao giờ cào đâu

liendinh76

Member
Em tên Nấm, là gái. Mình rất muốn tìm 1 em ALN ở TP.HCM rước về để em có bạn, mà ko thấy có. Bạn nào biết địa chỉ mua chỉ giùm mình nha. Thanks cả nhà.

liendinh76

Member
Cảm ơn bạn. Mình cũng đã vào xem nhưng hiện tại chưa nhờ được người nhà tới xem rồi đưa vào. Gửi các bé thấy ko được yên tâm lắm.

yukile

Member
minh cung k co nguoi quen ngoaiHN nhung minh tin ban Liberu nay vi ban ih la thanh vien cung uy tin day, minh cung chi mua em 8aka va 5aka cua ban ih thong qua hinh thoi,cuoi thang nay ban ih chuyen 2 em vao cho minh bang tau hoa, cu g don gian lam. Sory mod em xai ipad k biet úe font TV, du g xoa em toi :((em lam

liendinh76

Member
2 em này quá dễ thương luôn, bạn may mắn thật đấy. Mong 2 em về nhanh, mạnh khỏe. Nếu có thể, bạn cho mình biết địa chỉ, mình ghé thăm 2 bé. Thân mến!

yukile

Member
cuoi thang 2 dua no ve nha minh thi ban cu ghe qua choi voi 2 be nhe, neu ban thĩ qua sao k nho ban Liberu chuyen thang Mr Coi vao chung voi 2 aka cua minh, thang Coi tai cup mat ngan tun va mep day, lon se dep k thua 8aka dau ban..ban inbox minh so dt, khi bao 2 em meo vao moi ban ghe choi voi 2 em ay nhe