• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo giống gì đây ạ !

bo.bo

Member
mình hỏi tý nhá ! Thế cái con này là mèo giống gì vậy nhỉ :

Có ai biết không ạ !

bo.bo

Member
Chẳng biết đâu mà lần ! Kái thằng lợn MOM này ăn suốt ngày ý ! Hix, tốn không chịu được . Nhưng thằng này quấn người lắm ! Cứ khi nào đòi ăn hay đòi nựng là sán lại gần như thằng đồng tinh ý , yêu ơi là yêu ! Mình cũng nghĩ là con này lai giữa mèo ta_ Nga_xiêm . Nhưng chỉ là đoán mò . Mắt xanh biếc ý

Sad angel

trc tớ cũng có 1 em lai nga tuyệt đẹp và thông minh, làm gì sai mà bị chủ mắng, biết thừa r` nhưng cứ giả vờ ngó lơ kiểu " ta đây vô tội", làm tớ vừa tức vừa buồn cười.
lúc nào sai quấy quá tét cho mấy cái vào mông thì nịnh thôi rồi, bị ăn đòn mà cứ meo meo rồi sán vào lòng, làm mình vẫn tức mà chả nỡ oánh nữa.
tình yêu của mình, thế mà bị bọn trộm vô lương tâm bắt. đau đời.

bdlinh87

Member
trc tớ cũng có 1 em lai nga tuyệt đẹp và thông minh, làm gì sai mà bị chủ mắng, biết thừa r` nhưng cứ giả vờ ngó lơ kiểu " ta đây vô tội", làm tớ vừa tức vừa buồn cười.
lúc nào sai quấy quá tét cho mấy cái vào mông thì nịnh thôi rồi, bị ăn đòn mà cứ meo meo rồi sán vào lòng, làm mình vẫn tức mà chả nỡ oánh nữa.
tình yêu của mình, thế mà bị bọn trộm vô lương tâm bắt. đau đời.
Yêu thế, chả bù cho con mèo nhà mình, đánh nó thì nó cứ coi như không hề chi ấy. chỉ được cái vênh váo ghê gớm, đầu gấu bắt nạt chủ:-?? Từ bé đến giờ mình nuoi phải toàn những đứa cứng đầu khó bảo ...:(

bo.bo

Member
Hix, chẳng hiểu sao thằng Mom lúc tối thấy ị ra toàn nước ! Hix, lại mệt rồi đây ! Bị thế mà vẫn ăn nhiệt tình

bo.bo

Member
Chẳng lẽ lại ốm à ! Chắc nhớ Bo xì đây mà ! Bo xì cho đi lây giống ở xa nên cu cậu chắc nhớ !

bo.bo

Member
Thằng lợn MOM đấy em !
Bonus thêm 1 số hình dìm hàng 18+ của thằng lợn này cho mọi ngươì ná