• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo exotic mặt tịt sơ sinh

salem92

Member
Hi các bạn, mình là e bé 12 ngày tuổi, mình sinh vào t5 tuần trc nữa, các bạn nhìn mặt mình có ghét k nào :x:x:x

meonho124

Member
Ơ hóa ra bạn ý là Hiền ốc à :x , exo nuôi mới sướng , chẳng phải chăm lông là mấy , bữa này quyết tâm sinh exo thôi :x

salem92

Member
Hi chú Lam , bé sinh 3 tên 1 đực tabby 2 cái hima chú ạ. Hôm nào chú rảnh cháu bế các bé qua chú chơi chú nhé ^^

thuan81

Active Member
xinh quá em ơi.nhìn xong mê mẩn nè.........thật là tuyệt vời..chúc mừng em nha >:D<:D@};-@};-

ecklee

Member
Ô :)) hóa ra đây là Hiền Ốc à :)) up ảnh mèo trưởng thành điiiiiiiiii

salem92

Member
cập nhật ảnh các con

:D lâu quá mới vào diễn đàn, dạo này mọi ng có vẻ bận r nên dd vắng ghê

Rainkhanh

Member
Ban oi nha minh dang co be meo duc, meo cai nha ban gia bao nhiu vay, em la exotic long ngan hay dai vay

salem92

Member
Lũ giặc đáng yêu ^^

Hươu, mắm, tèo ( 3 con bé mặt tịt) đã đc 3 tháng rưỡi và 4 tháng r, yêu các con quá:x:x:x:x:x:x

nhan_nhi2005

Híc, ghen tỵ với bạn Salem92 quá. Có chúng nó cả ngày chả cần làm gì, ôm và cưng nựng chúng nó cũng đủ phê rồi. À cho mình thắc mắc tý, mèo exotic cũng có loại lông ngắn, loại lông dài à? Hôm mình đến nhà bà Hảo xem mèo, thấy bà chỉ cho 1 bé mèo exotic mặt tịt lít nhưng lông ngắn như mèo mướp ta vậy á. Hay là các bé còn nhỏ thì lông cũng dài hơn?

salem92

Member
exotic thì thường là mặt tịt lông ngắn bạn ạ, còn 34 là mặt tịt lông dài. Đại loại thế :D