• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Exotic colorpoint thuần chủng nhà đá quý - Đàn B sinh ngày 12/2/2013

Sheryl

Active Member
Năm ngoái Sheryldolls cattery có nhập từ Nga về 3 bé mèo Exotic colorpoint thuần chủng nhưng mẹ cháu bận quá chưa có thời gian update tình hình. Nay nhân dịp có đàn mèo con đầu tiên, mẹ cháu tranh thủ giới thiêu luôn bố mẹ cô dì cùng với các cháu :).

Urban Snow Lily of Sheryldolls
Mèo Exotic seal point đực

Valery Snow Lily of Sheryldolls
Mèo Exotic tortie point cái

Anna Snow Lily of Sheryldolls
Mèo Exotic flame point cái

Và đêm 12/2, rạng sáng 13/2 năm 2013, gia đình búp bê đá quý vui mừng chào đón 2 công chúa Exotic colorpoint nhỏ bé là Sheryldolls Butterbeer (Bia Bơ) và Sheryldolls Blueberry Syrup (siro Thanh Dâu) đến với thế giới này :).

Butterbeer màu tortie point và Blueberry Syrup màu blue point (hoặc seal point - cần thêm thời gian mẹ cháu mới chắc chắn được).

Các cháu là con của mẹ Valery và bố Urban ♥. Mẹ Sheryl của các cháu đang rất phởn vì các cháu sinh vào dịp Tết Quý Tỵ nên đang suy nghĩ có nên làm cả giấy CFA và giấy TICA cho các cháu không hay chỉ làm CFA như Abisha :p

Rất cám ơn ông bà đã giúp đỡ Valery sinh đẻ thuận lợi *ông bà cháu sẽ thành chuyên gia sớm thôi nếu mẹ cháu suốt ngày bỏ con đi du lịch thế này* :)).

Boo09

Member
chúc mừng chị Sheryl >:D<>:D< có thêm 2 cái miệng ăn trong nhà :p
Chúc các bé ăn no chóng lớn nhé.....lớn nhanh nhanh đi phá nhà cùng bố mẹ :p

ôi màu lông đẹp ạ@};-
tiếc là chỉ được ngắm lưng 2 công chúa chứ chưa dc diện kiến mặt mũi :D

Sheryl

Active Member
Các cháu còn bé, point chưa lên đậm và cũng chưa mở mắt nên mình chưa chụp mặt :D.

luckyoluke

Member
Bạn ơi, bạn có bán rẻ trả góp mèo con ko? Hôm nào mình qua xem với, mình chưa nhìn thấy mèo Tây bao giờ :x

Năm mới chúc muabanhangnhat.net sớm sập tiệm, kinh doanh bê bết.

Sheryl

Active Member
Bạn ơi, bạn có bán rẻ trả góp mèo con ko? Hôm nào mình qua xem với, mình chưa nhìn thấy mèo Tây bao giờ :x
Mấy con mèo nhà ấy không phải mèo tây à?
Hôm nào đằng ấy đi làm về trước 8h tối thì qua chơi với các cháu. Nice và Luv cũng sắp mở mắt rồi.

july_ly

nhìn mặt blueberry syrup lúc ngủ trông yêu quá, không biết bé đang mơ thấy gì nhỉ

Sheryl

Active Member
Mẹ cháu xin chính thức giới thiệu 2 công chúa của nhà cháu. (12 ngày tuổi)

Chị cả: Sheryldolls Butterbeer (hiện giờ cháu đang mi nhon hơn em gái)

Mới mở mắt nên còn lơ ngơ

Tớ là hot girl đấy!!!

Cô hai Sheryldolls Blueberry Syrup, múp míp vì ham ăn.

Ai cho em giấc ngủ bình yên, ngủ nhiều thì em mới béo :X

Có ai có bộ nail đẹp như của tớ không?

Tớ học bò này...

duy.anh

Member
Aaaaa tròn như cục bông. Chúc các bé mau lớn cho béo tròn bằng bố mẹ :x

Sheryl

Active Member
Ảnh chụp trộm chúng nó ngủ hôm 13 ngày tuổi, sợ bỏ qua khoảnh khắc ngu si này của bọn nó nên chỉ kịp bấm máy bằng em điện thoại còi. Bên trái là butterbeer, phải (ú hơn) là blueberry syrup :D. *Càng ngắm càng ngu*

Boo09

Member
hixhix nhin hai dua yeu qua :(( cang ngam cang yeu
( xin loi mod minh dung ipad nen khong co tieng viet )