• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo của kix !

babytired

Member
Bạn ơi, bạn giới thiệu chút đỉnh về mèo nhà bạn đi, tên tuổi nè :D

babytired

Member
Con người ta chưa giới thiệu gì hết đã kiu người ta dữ hihi... :D Ủa chủ nhà đâu rồi cà??

draskix

@babytired : Mèo tên "méo" tại lúc mới sinh kêu "méo méo" nên đặt cho lun.. Nuôi cũng được 3 năm mấy rồi ! nuôi từ lúc mới đẻ ! nhà 3 anh em .. h chỉ còn 1 :((
@minhnhiday : Mèo hiền khô ^^ có cái hơi sợ người lạ.. thấy người lạ chốn mất tiu :)

babytired

Member
Hihi, tên nghe ngộ hén. Mặt con người ta tròn quay mà kiu tên Méo... :D mình mà là bé mèo này mình biểu tình đòi quyền lợi :D Bé này là đực hay cái vậy bạn? Để mình đoán hen: bé này là đực hihi nếu sai thì là cái heheh :D

draskix

@babytired : mèo đực..

@minhnhiday : ^^ mắt hí, đuôi key... ra đường chưa thấy con nào như vậy :cool:

(hình hơi mờ .. sr)

meonho

Member
Bé cưng nhìn chắc nụi.
Cái đầu nhìn giống...chó :D
Cái đuôi nhìn giống thỏ.
Thương ghê :D

hathu08

Active Member
ôi mình thích cái đuôi này lắm lắm, đi tìm mãi mà chưa gặp lại em nào đuôi xoắn toàn tập như thế kể từ khi Còi nhà mình mất.
Cái đuôi này làm em mèo có dáng đi giống như thỏ phải không bạn :D

draskix

@hathu08 : dáng đi không giống thỏ lắm mà cũng không giống mèo.. thấy nó giống cún hơn ^^..

draskix

@meonho : Thank bạn !

mà cho mình hỏi nếu ai biết con mèo nhà mình thuộc nguồn gốc ở đâu nói cho mình biết nhe ! :D