• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Cò: thật nóng bỏng, thật hấp dẫn

mem mới của diễn đàn ạ...

i'm so hot ( cháu màu vàng nhá , vàng ===> lửa ===> nóng ===> hot :)) )

i'm so kool :(( chẳng thèm nhìn mặt nữa

i'm so cute :-* siêu nhân đây !!!

i'm so sexy sexy ~~~~ :silly::wel: nằm thế này cho mát ...

tên cháu là Cò ạ
cháu được 2 tháng tuổi nhé
nặng : 0,5 kg :(:)((
sở thích của cháu là cắn, cắn và cắn ạ ^:)^
bonus thêm tấm ảnh ạ :
ngủ há mồm

>:D< thank you....nhìn thế thôi chứ nghịch lắm... ngứa răng nên cắn suốt ngày....không tha cho cái gì hết....nuôi mèo con nhiều rồi , chuẩn bị sẵn tinh thần đối mặt với chúng nó ở cái độ tuổi này nhưng mà nghịch quá không chịu được :((

SheraLinh

Member
em của bạn màu lông giống mèo nhà mình ghê
có điều em nhà mình h đã được 6kg rùi...hi`hi`

HChuong

Member
Em bé xinh ơi là xinh! Dáng ngủ thật đáng yêu! Chúc em khoẻ mạnh mau lớn và xinh đẹp nhá!

update ảnh anh Cò đây >:D<
đồ chơi tự chế , ngủ cũng ko cho ai động vào ~~~ hâm lắm

anh Cò của ngày hôm qua ~~~
==> chập chững đi .....cả nhà gọi là ông say rượu ~.~

==>ốm vậy mà vẫn mò được con gián nhé ~.~

==> đồ chơi ưa thích của anh Cò này ...

~~~ nằm vật vã 2 ngày trời cuối cùng cũng đứng được....nhìn anh Cò mà hạnh phúc lắm lắm ấy... >:D<

Cò hâm láo toét đã trở lại.Hôm kia đi khám bệnh.Chị mèo nhà bác sỹ ra ngửi ngửi có vẻ hỏi thăm : bé này bị bệnh gì đây? ...đã bị bệnh nhân Cò tát cho 1 cái chạy mất dép =))
Một số hình ảnh mới của Cò hâm láo toét

<== 2 kiểu ngủ mới nhất
==> Ô! chụp ảnh hả ???

==> Để em kéo rèm đã nhé !!!

nh0kkUn

Member
Ôi, hôm kia đọc mà cứ lo không biết Cò có bị gì không... may quá... Mốt đừng sơ ý nữa nha bạn:D... Híhí, kết cái tướng nằm :X:X

meou11443

Nhìn em Cò cưng quá đi, mắt to tròn xoe àh, yêu ghê.::-bd Mà sao em không đi bắt chuột đi toàn chơi với chuột vải và chuột máy k vậy?hihi. Chúc em mau lên kí và càng ngày càng nghịch nhé! Ôm cái nè >:D<

uh. cảm ơn bạn quan tâm nhé. hic hic. đưa đi mà bác sĩ nói khó cứu lắm. h chỉ có tiêm giảm đau,cầm máu,trợ thở.còn khá hơn hay không là do nó....may quá đi ý :)

bigbibi

Member
Tạ ơn, Cò lại đẹp zai và quậy trở lại rồi ......... Mà em ý xinh thật, phải ăn mừng thật to mới được ............ :D :D

cảm ơn bibi >:D< ở nhà cũng mổ vài con....cá để liên hoan cho em Cò đấy ạ :D hôm nào sẽ cho em ý đi off ....nghịch lắm đấy

HChuong

Member
Chúc mừng! Chúc mừng! Vui quá! Livetodie91 không được sơ xuất nữa nhé! Nếu không sẽ bị cả hội mèo giận đấy!
Thương bé Cò quá! Chúc bé luôn khoẻ mạnh và mau lớn!

nguyenthuy

Member
Hý hý, té ra Cò đã bình phục rồi hả chị, may mắn thật. Chúc mừng chị ,chúc mừng Cò đã tai qua nạn khỏi :D

tình hình là nhà bạn chị em có 2 con mèo con được 1 tháng ( có lẽ chưa đến 1 tháng ) ,chắc mèo mẹ bị người ta bắt mất.( em không biết 2 con mèo màu gì,đực hay cái vì chiều mới đưa về nhà) ,em không có khả năng nuôi thêm 2 nhóc này (thằng Cò đanh đá lắm))nên ai muốn nuôi thì liên lạc nhé.

anh Cò khỏi bệnh,siêu nhân tái xuất =)) mức độ di chuyển nhanh bằng tốc độ ánh sáng =)) rình mãi không chụp được 1 tấm.
Post ảnh anh Chuột vậy,nhớ lắm...bỏ nhà đi nửa năm rồi...
=> anh Chuột ngày 24/10/08 ..bằng tuổi Cò bây giờ

==>15/06/09

==>ra vườn...

==>góc nhà cả Cò cũng thích...

linkya

Member
em nhà bạn dễ thương quá. sao có thể ngủ vô tư như thế được chứ. Em nhà mình mà không được nằm trên chăn thì ứ có ngủ. hắc.