• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo biết lừa tình

Em mèo này mình có post ảnh lên 1 lần nhưng bây giờ là ảnh mới của em nó khi ở nhà chủ mới và được chăm sóc để hướng tới 1 sumô mèo trong tương lai >:)

To OCEAN : xin lỗi mọi người vì hôm trước có việc ko thể mang mấy em mặt bành dầy nhà mình đến buổi offline ,rất mong lần sau sẽ có cơ hội :D

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Hehe Đội trưởng Ocean đây, lần này ta tha cho đó, nhưng lần sau Lively và lũ mặt bánh dày không có mặt thì ta sẽ phái người đến bắt đi hết, không để lại mống nào luôn đấy, khè khè....

Con mèo lừa tình kia lần sau cho đi luôn nhá:D, nhìn thèm ... :drooling: rồi này...

Mouhahaha, lần nào mà livelyandlove mang lũ "mặt bánh dày" đi thì báo với đội Ocean nhé :D Để cả đội còn đi để bắt cóc.

Sẽ tạo cơ hội cho hội Ocean có dịp được thể hiện khả năng bắt cóc của nhóm các bạn >:) . Sẽ có mặt trong 1 dịp gần nhất :D