• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo Anh lông ngắn Heroin gây nghiện nhà Ki _ Nho

bdlinh87

Member
Con Heroin chứng tỏ giống bố nó, mặt to, tai nhỏ và người rất tròn, không nghĩ nó là mèo cái, mặc dù mới được 6 tháng tuổi, gửi Ki_Nho mấy tầm hình Heroin

Trời ơi, chết mất thôi. Ngắm mấy bé này máu trong ngừoi lại nổi lên. Hic hic, vừa đầu tư 1 em rồi, sao đầu tư thêm em này nữa đây hả zờii????? :(((

mí bé mèo nhà ki_nho xinh quá 2 bé of bạn có lứa con nào nữa hem mình đag tìm 1 bé ALn mà mình ở trog TPHCM

SuperKim

Member
Ôi mèo cả gia đình mèo xinh quá, đứa nào cũng trộm vía tròn trịa :x Nhà c có nhận đặt gạch mèo con cái không ạ TT>TT

tracy8x

Member
tập đoàn nhà lilac này nhìn thik ghê,bé to bé nhỏ đều tròn tròn hết:x

Ki_Nho

Moderator
Trước hết cho mình gửi lời cám ơn chân thành, chân thành nhất tới bạn HoangMocCuong. Bộ ảnh show hàng của Heroin do nhiếp ảnh gia HoangMocCuong chụp làm điêu đứng lòng người ;)). Tiếp theo cho mình gửi lời cám ơn tới toàn thể bà con cô bác gần xa đã quan tâm tới gia đình CES.
Kính gửi bà con bức ảnh gần đây nhất của Heroin.

Tiêu đề "Nuy vì môi trường" :D

linhlamhn

Member
Ui chao, sao nhà anh chị lại cạo lông Heroin thế, cháu nó lông ngắn mặt xinh lung linh thế, hà cớ gì bắt cháu phải nude???

yukile

Member
Trước hết cho mình gửi lời cám ơn chân thành, chân thành nhất tới bạn HoangMocCuong. Bộ ảnh show hàng của Heroin do nhiếp ảnh gia HoangMocCuong chụp làm điêu đứng lòng người ;)). Tiếp theo cho mình gửi lời cám ơn tới toàn thể bà con cô bác gần xa đã quan tâm tới gia đình CES.
Kính gửi bà con bức ảnh gần đây nhất của Heroin.

Tiêu đề "Nuy vì môi trường" :D

Ối, xém chết vi sặc khi xem ảnh Nude của Heroin.Mèo nhà bạn đẹp quá bạn ah

Ki_Nho

Moderator
Hà hà hà ^^ Cám ơn cô chú, anh chị em đã quan tâm ủng hộ Heroin :))
Hiện tượng Enino, Enina làm trái đất nóng lên, Heroin quyết tâm bắt chước cô Ngọc Quyên, cô Hải Anh .................... và 1 vài cô nữa :D

bdlinh87

Member
Ôi, các cháu yêu quý! Những thiên thần nhỏ đáng yêu của tạo hóa! Cháu màu trắng nhìn đặc biệt nhỉ? Yêu quá, có cháu nào muốn về nhà ở với Ki nhà cô không?:">

liberu

Active Member
Nhìn các bé nhà này bụ bẫm đáng yêu không chịu nổi. Muốn đăng kí 1 thằng ku làm con nuôi quá :D

Dân tình thích bé gái nhưng nhà mình chỉ thích giai. Hehe.

GA_DONG_TAO

Active Member
Lại đẻ ah cô Ki-nhọ.... Mèo đẻ tốt mà chủ thì cứ dậm chân tại chỗ, cô đơn không nơi nương tựa nhỉ? Cố lên nhé.

Sheryl

Active Member
Nhà nghèo thiếu đồ ăn nên muốn thịt con hột vịt lộn quá. Có cho thịt không ^^...

GA_DONG_TAO

Active Member
Giá mà chủ cũng được như mèo có phải anh được uống rượu, được chém gió, được vác phong bì đi chơi không....
Nhà nghèo quá nên a chỉ dám chơi mèo đen, mèo Tây không nuôi nôi... Có có chán thì đưa nhà anh nuôi hộ cho.