• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

mèo đi lạc

Status
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng hiểu hoàn cảnh của Khoai nhưng bạn hãy cố gắng thuyết phục bố mẹ cho đi tìm Camp nhé! Mình đã theo dõi rất kĩ topic này để biết tình hình của bé Camp. Không biết do suy nghĩ nhiều hay sao mà hôm qua mình mơ thấy khi Khoai tìm đến nhà bạn thì đó lại là một em mèo khác, còn bé Camp không biết lưu lạc ở nơi đâu. Quan điểm của mình là hãy cố gắng làm hết khả năng để sau này không phải hối hận. Chúc Khoai và bé Camp sẽ may mắn tìm lại được nhau!

zaimz

Member
10 ngày rồi, bé Camp cũng đang dần quen với người-đang-cho-nó-ăn và quên người-đã-từng-cho-nó-ăn rồi.

bàng quang jf ? 10 ngày j` ? chả hiểu ... Camp về nhà rồi :D em đón Camp từ chiều ngày 22.5, tức là mới có 5 ngày thôi :D tại mấy bữa kia đón đc mèo, vui quá, em quên béng top này nên không vào đây chia vui cùng anh chị được ^^~ em ấy đúng là Camp mà, twinkle cứ đùa ... vui vui vui :p

zaimz

Member
Haizzz, tự dưng anh lại nhớ đến truyện "Cậu bé chăn cừu và con chó sói" của LépTônxtôi...
Chúc mừng "chị hai Campell" đã đoàn tụ với "anh cả Hồ Ly" và "út Nấm dễ thương"!

jAsMIne

Member
=)) Zaimz có kiểu liên tượng độc đáo đấy,mà em nghĩ không ra liên tưởng ntn.Dù sao cũng phải chúc mừng em nó cái,cả chị Khoai cả em Camp nhé!
Khoá cái topic lại thôi,không cứ ngồi ngóng xem em nó về chưa ^^

Status
Không mở trả lời sau này.