• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Mèo đần độn của chủ đần độn trong ngôi nhà không thông minh xin chào!

zZĩnz

Member
ôi trơi thê nay ma la đần độn thì tender nhà em là Đại Ngu hả chị hukhuk:((

Muazzz

Member
Mình hỏi ngu tý là các em ý mặc đầy quần áo váy vóc thế kia thì lúc đi ị làm thế nào? :D
Kinh nhất là dính vào quần áo ý!!!!!!! 3:-O

anhbob

Member
Cái mụ Méo Cùn này là ác lắm cơ, ai đời cứ đi chụp ảnh chân dung mèo sát sàn sạt ra. Làm cho người ta thèm rỏ dãi ướt cả áo mà chả thơm được cái nào. Tính tôi là cứ thấy mèo là phải vồ lấy mà hun, bất kể mèo nhà ai, ở đâu... Tức ghê cơ :))

linhlamhn

Member
mèo nhà bạn xinh quá . mà bạn cũng thật tốt bụng nữa, cưu mang tận 2 em mèo. con người bây h ác lắm, họ cứ mang chó mèo đi vứt . chó mèo bị chủ vứt đi thì lang thang, chịu đói chứ biết làm sao ...
Em phải gọi Cunmeo là chị đó, chị ấy là đại sư tỉ, một chuyên gia về mèo và là người cực kỳ cực kỳ yêu mèo.......................:x

linhlamhn

Member
Nhìn bọn nhà anh chị béo múp míp thế này em thèm quá, nhà em toàn cho ăn hạt canin thôi nhưng có một số đứa có biểu hiện không tốt do ăn hạt quá lâu, từ ngày mai em sẽ hạ quyết tâm ngày ngày đi chợ mua cá nục về chiên cho bọn nhà em ăn, hi vọng chúng nó sẽ lấy lại phong độ và mạnh khỏe như xưa..................