• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lyly-Chihuahua lông dài(no.1 Hn)

quanthucha

Member
chúc mừng bạn tìm được niềm vui mới . cún dễ thương thật . ăn no chóng lớn nhé LYLY . chào bạn

gàsiêunhân

Active Member
Hình như có sự nhầm lẫn về nguồn gốc của em này, mà có phải thì cũng không phải no1 chihuahua lông dài mình đi uống cafe gặp mấy con rồi

GaNhep94

Member
Cún là no1 trong lòng cô chủ đúng không. Tớ cũng gặp mấy e chihuahua lông dài ở ngoài đừơng rồi ý. E này bn tháng rồi mà tai k dựng nhỉ. Chăm cho e nó tốt nhé. Đọc bài nào của chjpbong cũng đầy tâm trạng

chjpbong

Member
chihuahua nhà tớ tai không dựng được :)) mà trên Việt Pet tìm chihuahua lông dài ở Hà Nội chẳng được gì cả. Em này mình được tặng ở Hồ Chí Minh gửi ra...thuần chủng nên tớ chả phải tham khảo thêm gì cả bạn ạ :))

Tớ thấy có bạn ở HCM bán chihuahua lông dài 10tr khác em này 1 trời 1 vực luôn, mặt mũi hình dáng chuẩn ko cần chỉnh. Em này lai với chó Nhật chứ thuần chủng thì chẳng phải

chjpbong

Member
tớ cũng không biết được. Tớ được tặng thôi mà,thấy bảo chú mua ở trại trong Hồ Chí Minh ra. mà thực ra có thuần chủng hay không cũng không quan trọng lắm. Mình yêu em ý là được rồi :)

Ms Linh

Member
chihuahua nhà tớ tai không dựng được :)) mà trên Việt Pet tìm chihuahua lông dài ở Hà Nội chẳng được gì cả. Em này mình được tặng ở Hồ Chí Minh gửi ra...thuần chủng nên tớ chả phải tham khảo thêm gì cả bạn ạ :))
Trên diễn đàn cũng có anh có lần bán em Chihuahua lông dài đấy chứ! :D ở nhóm chó nhỏ ý!! Anh ý bán cùng mấy em phốc sóc!! Nhìn em chihuahua đấy ngộ lắm, hơi béo thôi!! :D

phamhuyhoang

Active Member
Linh phải lên anh Kỳ ãm một em lông dài màu trắng nâu đẹp lắm ^_^ anh ở hạ long nên không post hình em đó lên được ^_^

Ms Linh

Member
Linh phải lên anh Kỳ ãm một em lông dài màu trắng nâu đẹp lắm ^_^ anh ở hạ long nên không post hình em đó lên được ^_^
Thế này em chết mất thôi anh ơi!! Em vừa đăng ký 1 em Minpin của chó nhà chị em đẻ!! :blusshing:
Và vẫn đang rình rập Collie!! Ước mơ ko nguội lạnh của em!! :D
À, con Bon lần tới cho đi lấy giống anh ạ!! Đẻ chó con ra, em cũng nuôi tất!! :)) Chồng em nó bỏ em đến nơi rồi!! :blusshing::blusshing::blusshing:

fuongly025

Member
cún đẹp lắm bạn ah...chúc cún mau tìm được đấng lang quân như ý nhé..hehe.^^.

anhnt

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chào các bạn , mình thích cô chủ nhỏ hơn cô chó chihuahua này đấy

luv_nikky

Member
Hum nay vừa đọc wiki về Dog Breed, thấy mắt và tai e này giống giống với mấy e thuộc nhóm Spaniel Dog :) Anyway, rất xinh! :D

chjpbong

Member
hic...xem đi xem lại vẫn không biết cho em ý xếp vào loại nào....nhưng kệ,vẫn yêu là được rồi...hì hì

linhln94

chip bông: Nhà mình có 1 em chihuahua đực nhưng mặt mũi rất khôi ngô còn chưa mất zin. em nhà bạn đc mấy tuổi rùi? có to k? e nhà mình 1cân8 :( Nhưng đẹp trai lắm mỗi tội giữ quá nên bg em í cùng buồn buồn, cho 2 em gặp nhau đc k hả b

chip bông: Nhà mình có 1 em chihuahua đực nhưng mặt mũi rất khôi ngô còn chưa mất zin. em nhà bạn đc mấy tuổi rùi? có to k? e nhà mình 1cân8 :( Nhưng đẹp trai lắm mỗi tội giữ quá nên bg em í cùng buồn buồn, cho 2 em gặp nhau đc k hả b

bạn ơi dthương qá. Mình cũg ở hn này, nhưng e chihuahua thui. Hqa mình lên nhà chú kì chú có 1 con chahuahua lôg dài xih xắn lắm lắm í mà những 42triệu chú k cho e í đẻ đâu :( E đc hơn 1 năm r, cả e fox sóc e bốp của chú í, bạn lên thử xem, em nhà bạn là đực hay cái thế