• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Luxy Thành viên mới nhà em . Các Bác vào chém gió và ném gạch cho em nó mau lớn ạ .

matphanh

Member
Em xin được giớt thiệu 1 chút với ace trong clb bully Hà Nội về bé luxy nhà em ạ. Luxy là con gái của happerker và giurry hiện em dang liên lạc để lam giấy tờ cho em nó ạ. Còn đây là 1 vài hình ảnh của em nó núc trước khi về nhà em các bác xem tạm ạ.

Các ace em vào đọc bài cứ up cho em nó 1phat là em vui rồi :). Thank mọi người đã vào đọc bài của em ạ .

atula

Active Member
Chúc mừng cháu nhé bé này mà nhảy với Hummer ra vện đẹp lắm đây .

jenny_Q

Vietpet sponsor
quả này kết hôn được đấy thằng em ơi còn đợi gì nữa khi chú được đã bật đèn xanh.

matphanh

Member
quả này kết hôn được đấy thằng em ơi còn đợi gì nữa khi chú được đã bật đèn xanh.
TO anh : Em đang định phối với Lê ô nhà Anh Lâm rồi ạ.Hihi Thanh anh ạ.

matphanh

Member
Quá chuẩn luôn.
Kết luôn Humme đi còn gì nữa Matphanh:x:x:x
Thank bác : Cháu đang xem thế nào đã bác ạ,vì mẹ cháu đang xem phối với LÊ Ô nhà anh Lâm hay là Humme hoặc là Boy nhà bác Được bác ạ.

jenny_Q

Vietpet sponsor
phối với ai cũng được miễn là có sản phẩm cho nhiều người mới chơi là được hehe

matphanh

Member
phối với ai cũng được miễn là có sản phẩm cho nhiều người mới chơi là được hehe
HEHE OKE ông anh thôi .Em sẽ chọn cho ae mới chơi những con giống tốt là oki rồi anh Ạ. hihi tất cả vì đam mê mà anh . ;;)