• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucy thảnh viên mơi của royalbull

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin giới thiệu với các Anh, Chị:

LUCY - thành viên mới của Royalbull được nhập từ trại TORABULLDOG: female, 3 tháng tuổi, được chọn kế thừa con giống của Royalbull, hy vọng LUCY sẽ là con giống tốt trong tương lai, và đây là quá trình phát triển của LUCY:

1 tháng:

2 tháng:

3 tháng:

Thân,

ai-armani

Member
Chúc mừng anh Sơn mới nhập hộ khẩu vào 1 thành viên mới.....nhìn mặt bé này giống đực hơn là cái...........đã quá..............
Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Hi anh,

Chúc mừng anh bổ sung thêm một bé cái rất đẹp cho Royalbull. Nhìn khuôn mặt và body của Lucy thích quá anh ơi, chắc em phải nuôi lại mấy em bulldog này quá,càng nhìn càng thích. Hy vọng Lucy sẽ là một con giống tốt trong tương lai ....Thân chào.
PS: Gầy lại Bulldog thôi anh ơi, bỏ phế tụi nó lâu quá rồi anh:D:D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Hi anh,

Chúc mừng anh bổ sung thêm một bé cái rất đẹp cho Royalbull. Nhìn khuôn mặt và body của Lucy thích quá anh ơi, chắc em phải nuôi lại mấy em bulldog này quá,càng nhìn càng thích. Hy vọng Lucy sẽ là một con giống tốt trong tương lai ....Thân chào.
PS: Gầy lại Bulldog thôi anh ơi, bỏ phế tụi nó lâu quá rồi anh:D:D

Thanks Ái, Lộc và Doanh.Vâng, phải gầy lại phong trào Bulldog thôi. Lucy rất dể thương, anh rất thích nó, năng động, thông minh, thích nhất là nhìn nó tự nhảy vào thau tắm. Gởi em vài tấm hình nó quậy nè:

Đòi thau tắm:

hưởng thụ:

Thân,

Chúc mừng anh Sơn mới nhập hộ khẩu vào 1 thành viên mới.....nhìn mặt bé này giống đực hơn là cái...........đã quá..............
Thân chào
bé này mũi tịt không ái...

càng lớn càng đẹp gái

thân chào anh