• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky và Sunny bullies chào ACE.

King of bulls

Vietpet sponsor
Vì sự đam mê bully thật sự mình đã được anh Sơn và anh Super Gà tạo cho điều kiện hết sức thuận lợi để có được hai bé Lucky và Sunny cho Trại của mình.

Lời nói đầu tiên của Trại, Xin chân thành cám ơn anh Sơn và anh Dũng đã tin tưởng và tạo điều kiện thuận lợi cho em.:love struck:

Vài tấm ảnh gửi tới ACE đam mê bully:D

Đây là bé Sunny ( mặt trời bé con):love struck: Dòng razor egde, khung đầu to 14 inch:-bd hoành tráng, cân nặng hơn 10kg, hơn 2 tháng tuổi.

Đây là bé Lucky ( niềm may mắn) :-bd Dòng razor egde và gotti, khung đầu 16 inch, cân nặng 18 kg, 4tháng tuổi.

King of bulls

Vietpet sponsor
Giây phút đùa vui cùng các bé.

Trại sẽ cố gắng nuôi dạy các bé phát triển mang đậm chất bully, để không phụ lòng gửi thác của anh Sơn và anh Dũng.

Chúc các ACE hạnh phúc và may mắn.

Thân chào,

LION_2009

Active Member
Lucky

Lại đầu tư hàng KHỦNG đây đàn chó nhà em tổng cộng lớn nhỏ bao nhiêu rồi . Bé vàng của em nhìn lúc nhỏ cũng rất được cắt tai đi chắc đẹp hơn có cắt tai không em ?

King of bulls

Vietpet sponsor
Lại đầu tư hàng KHỦNG đây đàn chó nhà em tổng cộng lớn nhỏ bao nhiêu rồi . Bé vàng của em nhìn lúc nhỏ cũng rất được cắt tai đi chắc đẹp hơn có cắt tai không em ?
Bác cứ trêu em hoài, bầy bully bác rất hòanh tráng. 1tháng sau em sẽ cắt tai bé Sunny. hi vọng sẽ đẹp.:D

Thân chào,

WangShin

trại của bác bull con có ko nhĩ, bull lớn thì giá sao nhĩ, PM cho cái mess riêng nha ^^

Sunny từ lò chú Sơn thì khỏi phải nói,còn Lucky bữa nay ra dáng thiếu nữ lắm rồi,nhìn xinh gái phết.hihi
Khang chúc mừng a Nghĩa nhé!

trung2t3c

Active Member
chà chà......toàn bất ngờ không......mà hình như chú sợ tôi qua bắt bully của chú hay sao mà chẳng thấy chú nói năng gì cả............gàn nhà mà hoá ra còn châm thông tin hơn mọi người.........nghĩ lại thấy buồn thật

King of bulls

Vietpet sponsor
chà chà......toàn bất ngờ không......mà hình như chú sợ tôi qua bắt bully của chú hay sao mà chẳng thấy chú nói năng gì cả............gàn nhà mà hoá ra còn châm thông tin hơn mọi người.........nghĩ lại thấy buồn thật
Chú đang lo bầy Rott, tôi đang lo bầy bull, hai chúng ta đều bận nên tôi đâu dám báo tin.
Rãnh cứ sang tôi nhăm nhi cafe:D

To Trung: hehe, rãnh dắt bé em xuống trại, ae ta giao lưu ha.:D

Thân chào,

công nhận là càng ngày càng nhiều người nuôi bully a nhỉ.em ở nha trang cũng đang có ý định phát triển rộng phong trào nuôi bully ở khu vực miền trung.bây giờ có đc 2 nhóc rồi đang muốn đầu tư thêm mấy nhóc nữa,mong ae ủng hộ.

VIET_PRIDE_BULLIES

Vietpet sponsor
Phải công nhận chú NGHĨA nhanh tay lẹ chân thật, cứ hết bất ngờ này đến bất ngờ khác....đúng là mang niềm đam mê có khác. Chúc mừng Nghĩa nhé, về đến nhất định cà phê nhé Nghĩa!

Chào thân ái và đoàn kết

Niềm đam mê của Nghĩa bây giờ đã thành hiện thực , Nghĩa đúng là chịu chơi thiệt . Chúc mừng Nghĩa nha .

Chào thân ái và đoàn kết .

King of bulls

Vietpet sponsor
Anh Chinh và Đại cùng chung sở thích,niềm đam mê cùng gần nhà nhau nữa, vậy có gì hơn nữa đúng không nè?:D

hehe, Anh về, AE ta kaka cafe nha.:D

Thân chào,