• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky !!!!( Show hàng ) ( Tawan Thai Huahin TRD )

Hungnamdinh

Member
chó đẹp quá nhưng em nhìn em này hình như xoáy có vẻ hơi ngắn hả bác ..... nói trung qua đẹp mà em nó đc nhiu tháng rồi thế bác ^^ có nhượng lại ko ạ

Binh_Xoay_Thai

Vietpet sponsor
chó đẹp quá nhưng em nhìn em này hình như xoáy có vẻ hơi ngắn hả bác ..... nói trung qua đẹp mà em nó đc nhiu tháng rồi thế bác ^^ có nhượng lại ko ạ
con này giá gốc lúc hơn 2 tháng đã 55 triệu rồi bạn ạ.bạn trả thêm may ra người ta bán cho đấy

cuteo8888

Vietpet sponsor
lại thêm 1 bác hàng khủng nữa dã man thế nhỉ quả này chuẩn bị vác chó sang thi với người thái thôi 8->

chó đẹp quá chúc mừng hòa nhé dạo này có hàng khủng rồi ở nhà chăm chó suốt hay sao mà ko thấy lên sân vậy?:)):)):)):)):)):))

Các anh trong ban chủ nhiệm CLB toàn...đại gia xoáy Thái,toàn sở hữu những e hàng khủng!

doberman

Member
cv cua em dao nay ban wa,suot ngay fai lam them h, t7, cn tuan ne e len san da bong.

casano310

Member
hết a Cường cháo lại đến a Hòa , chơi toàn hàng khủng ae sao mà theo kịp :)):)):)):)):)):)):)):)):)) a Hoàng với a Bình làm thêm cặp cho đủ bộ :)):)):)):)):)):)):))