• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky ngủ...

tina90

Member
Lucky đáng ghét đáng ghét quá:kiss::kiss::kiss: nhìn chỉ muốn cắn cho một phát.Mà chỉ ơi anh ý chụp ảnh có vẻ thon nhỏ hơn ở ngoài nhỉ:eek:h go on:

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Ừ, chả hiểu sao cái ảnh này trông nó eo ót thế...

Mà nó hư lắm cơ, chị bế lên giường là ko ngủ ngay đâu, nhõng nhẽo chán. Đến khi chị kệ nó và ngủ thiếp đi thì nó mon men lên ngủ cùng chị, rồi ngửa hết cả ra như thế...

Mà yêu lắm cơ ý, ngủ dậy là ra dụi đầu vào mặt mẹ, nó miết rất mạnh nhé, thích ơi là thích, thích cực kỳ ấy...

ôi mặc dù mình không thích mèo nhưng nhìn bé này ngủ dễ thương thấy ghê luôn
Chả bé đâu cậu ơi, gần 5 cân đấy. Ngót nghét 2 lạng nữa là 5 cân rồi...

ashita

Dịch giả Vietpet
hôm nọ e chụp đc cái hình này ở buổi off

trông nó thống minh sáng láng thế kia mà chị cứ mắng nó ngu si! đôi mẳt nó sáng lên cứ gọi là hớp hồn các em ;;)

hangzin

Dịch giả Vietpet
haha, trông cái tư thế ngủ của nó...gợi cảm quá, phô bày hết cả cho thiên hạ ngắm nhìn thế kia :p Chắc nó mơ đang khiêu vũ với ai ý nhỉ. Lucky nhà chị nằm kiểu này giỏi thế, tung cả 4 vó thế kia mà không mỏi hạ chị pumpkin. Con Bư nhà em nó chắp hai tay trước ngực giống con Lucky thế kia nhưng mà hai chân thì một chân đặt xuống sàn làm điểm tựa, còn chân kia "bắn chỉ thiên" :))

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Hic, nói vậy thôi chứ đối với chị, nó còn thông minh hơn người ấy chứ... Chị cứ mắng nó thế thôi vì chị yêu nó quá, yêu ghê lắm ấy.

Thực ra ban đầu nó ngủ thì cũng bình thường, tử tế hiền lành có giáo dục, nhưng cứ khoảng nửa tiếng là bản chất phơi bày, đấy, hở hang chẳng ra sao cả. Phải cái bị thiến rồi hí hí, nếu ko đã có ối em chết nhể....

Trông em Lucky nghủ trông dễ thương chưa kìa lại còn có đôi mắt long lanh huyền ảo. Công nhận Pumpin chưa bao giờ lại có một em mèo lại dễ thương như thế.

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Zời ơi cái mặt thằng ku nhìn muốn đợp cho nó một cái chị Pump ơiiiiiiiiiiiii, nhìn ngủ như chả biết trời đất là gì thế kia đấy... tướng ngủ nghẹo ngọ thế kia là có tướng làm ... vua lắm đấy chị ơi:D. Phưỡn hết cả bụng ra chứ :-s, mấy ku em nhà em mà ngủ kiểu đấy là em lại ra gối đầu lên nó:D, mềm mềm êm êm muốn cắn...........

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Thêm vài ảnh của Lucky tặng cả nhà nhé:

Chẳng mộng mơ gì sất:

Rót mãi những chén chua cay này!!!

Còn ta với nồng nàn..

Sau một thời gian dài tù tội, tôi đã trở nên thế này đây:

Pumpkin mến tặng...

Manonero

Member
Bó tay cái kiểu ngồi của mèo nhà nàng rồi đấy! Làm sao mà nó có thể ngồi đc như vậy nhỉ? Thiếu mỗi điếu thuốc chén rượu nữa là nó chả khác gì mình :p :p :p

Mà càng ngày con nó càng béo đấy mẹ Phượng ạ

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Chị nên suy nghĩ xem có nên mang hình thằng ku này đi triễn lãm không đi, nhìn cái bụng bia phưỡn của nó ra thế kia là trông giống mấy ông nông dân tay điếu tay chén rồi:))... Cái mặt nhìn lãnh đạm thấy ngố:p:p.

em Lucky

Cái kiểu ngồi một góc trông như đang ngồi tù ý vì tội rượi,chè,hút thuốc rồi:eek:h go on:.Mà em Lucky ngồi bành trướng thế kia thì mấy nàng mèo nhìn thấy thì xấu hổ lắm:blusshing::blusshing:

mai_meo

Member
hehehe nhìn dáng nằm của Lucky trông " duyên " nhỉ, bị chụp hình mà trông mặt vẫn thản nhiên :D

docoi24t2

Member
Con mèo của Pumpkin

Nhìn em mèo của Pum như sát thủ ấy, thấy nó uống rượu trông buồn cười quá=))=)). Nhưng thật long mình chưa thấy một con mèo nào lại ngộ nghĩnh đến thế