• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky mặc áo đẹp, xinh lắm nhé...

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
Hừm, cô bé Hangzin còn bảo Lucky nhà chị là Mèo chửa nữa cơ, vì tưởng là nó chửa..

Ai đến nhà chơi cũng nghĩ là nó chửa mới hay chứ...

Em Lucky mặc mà trông dễ thương tuyệt luôn:love struck::love struck::love struck:.Chị Pumpkin có quần áo đẹp cho Lucky thì Lucky có thích không??? Nhìn Lucky mà trông tuyệt quá^,^ ^,^ ^,^

Em Lucky xinh quá hi hi hi.Em Lucky mặc áo mà trông xinh tuyệt vời (^_^)

cherry0302

úi, em Lucky toàn được bộ đẹp thế :D. Lại đứng 2 chân rất siêu nữa chứ, tài thật :love struck:

Hipxinh

Member
Ui ui, Lucky mặc áo nhìn yêu thế. Mà Lucky ngoan nhỉ, mặc áo mà không cằn nhằn gì. Híp béo nhà em mùa đông cũng hay được mặc áo len cho đỡ lạnh, mặc áo len đỏ nhìn yêu lắm cơ. Nhưng mà ngày nào đi làm về là cũng lại thấy anh chàng cởi áo mất rồi, có hôm còn bị tuột áo, treo lơ lửng cái áo trên cây, hư lắm.

tran an an

ui, nhìn xinh quá nhỉ. Nhưng mà lại là áo dành cho cún, buồn ghê. Sao ở Việt Nam mình không có bán áo cho mèo nhỉ?Hay chị thử may áo cho em mèo xem, may đại theo ý mình. Đẹp thì tốt, không thì coi như một lần thử làm thợ may.

tra7124119

Member
Chị Pumkin nhà ở đâu thế??
Hôm nào cho e qua chơi với Lucky vs ^^
Trộm vía nhìn em í đẫy đã gớm cơ :X Em sang học tập xem làm sao cho con Thối nhà e cũng được chắc thịt như thế
Àh, hồi trc khi nuôi Thối, nhà e cũng có 1 em mèo giống i xì Lucky nhà chị nhé
Đây này

[IMGc=""]http://i177.photobucket.com/albums/w206/katie_space_love/Meo%20meo/2.jpg[/IMGc]

[IMGc=""]http://i177.photobucket.com/albums/w206/katie_space_love/Meo%20meo/36.jpg[/IMGc]

[IMGc=""]http://i177.photobucket.com/albums/w206/katie_space_love/Meo%20meo/44.jpg[/IMGc]

[IMGc="Hàng độc ^^"]http://i177.photobucket.com/albums/w206/katie_space_love/Meo%20meo/48.jpg[/IMGc]

I'm Neko

Dịch giả Vietpet
Úi zùi ui chị Trà có em mi xinh mà giấu nhé:kiss:, thế giờ em ý không còn nữa hả chị ơi:(? Ảnh cuối hơi bị độc nhá, răng trắng lưỡi hông xinh xinh, ôi muốn cạp nó môt cái>.<. Hôm trước off, lúc đi về chào chị PD và chị Phượng, em ôm mông Lucky lắc lắc núng nính thịt với cả mỡ, thấy chị Phượng nhà mình "ôi ôi" một tiếng có vẻ ... xót xa ku em nên về em thấy hơi có lỗi:D. Nhưng mà em nghĩ là lắc mông mèo không sao cả chị ơi:D, hì hì em là chuyên gia thơm mông, cắn mông và lắc mông mèo đấy, em nào em cũng thích ôm mông nó thôi, yêu nhất cái mông mèooooooowwwww..... :kiss:... Đi off thấy mông em nào cũng muốn ôm để thơm mông rồi dụi dụi vào mông xinh các em ý, mà ngại sợ cả nhà lại ... "dị nghị" cái tính "bệnh hoạn" của em, sợ mọi người xa lánh, cách ly em với các bé thì em lao đầu xuống cái "Ao phóng sinh" nhà bác Bảo Sinh die luôn mất...........

Pumpkin

Phó CN CLB Mèo
@tran an an: ôi chị toàn tự khâu cho nó đấy, loáng cái là xong... Cơ mà mình khâu ko có căn bản nên Lucky mặc hay bị chật chỗ này rộng chỗ khác... Mà heo béo nhà chị thì nhiều áo lắm, đợi mùa đông chị mặc cho nó... Có hôm nó mặc áo hoa đỏ mà hàng xóm đi qua ai cũng phải ngó nhìn rồi khen nức nở đấy..

@Tra: Nhà chị ở ngõ Hào Nam, phố Giảng Võ. Hôm nào rảnh gọi cho chị hoặc nhắn tin cho chị vào 091 226 7226 nhá. Cho Thối đến chơi với Lucky, hứa sẽ có quà thật đặc biệt cho Thối... (Đang phải nựng thằng con giai đây, nó hỏi mẹ bạn Thối thì thối lắm hả mẹ??? Phải bảo tên bạn í thế thôi, còn bạn ấy thơm sạch như con trai của mummy ấy..)

@ Neko: Mèo Nhật ơi, đúng là hôm ấy bé lắc mông nó mà chị xót quá, sợ nó đau ấy, dưng mà quên ngay em ạ... "Bệnh hoạn" cái gì, chị đây suốt ngày cắn cổ mèo, cắn nhè nhẹ thôi vì thích lắm í em ạ, nó cứ mềm mềm yêu ơi là yêu... Còn Lucky thì nó đúng là có quả mông chúa thật, cứ hôm nào đi làm về mà được cái hạnh phúc là Lucky khiêng cái mông ra chào chị, thì thôi rồi là sướng... Thôi rồi là vứt hết đồ đạc mũ bảo hiểm đấy, ghì chặt lấy nó đã... Chị cũng yêu cái mông của nó lắm lắm ấy... Cảm ơn em hị hị..

muffy

Member
Ô hô, chị sướng thế. Em nó xinh thế này lại còn có áo đẹp nữa.

ruby41176

Member
Áo của em í đẹp quá chị ạ.Em định mua cho Bee nhà em nhưng nó còn nhỏ ,không biết mua ở đâu? và có vừa ko?mà em sợ mua về em í lại cắn xé không chịu mặc.T.T em nhà chị mặc ngoan thế ^^~