• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Lucky đàn B nhà Tùng Linh, chủ hiện giờ là Sơn

Sao không thấy Mod vào bình luận cm của mình mà lại đi xóa vậy???????Sợ gì chăng??????????????????????????:))

Hãy cùng chúng tôi tham gia huấn luyện, trước khi phát biểu
E đang mặc cả con MALI đàn B nhà TungLinh xuống còn ...triệu để tự tập huấn luyện rồi tham gia cùng các bác đây

Không thảo luận giá cả trong box này.

vanglai213

Active Member
E đang mặc cả con MALI đàn B nhà TungLinh xuống còn ...triệu để tự tập huấn luyện rồi tham gia cùng các bác đây

Hic, khiếp làng cái nhà ông này ^^=))=)) mặc cả nữa đi.Hoan nghênh bác góp ý cùng club .

tran van hoan

Active Member

Cám ơn bạn đã quan tâm đến anh em trong clb malinois và cũng có ý định sở hữu malinois để huấn luyện ! Rất mong muốn bạn đến với topic của clb malinois vietnam trên tinh thần học hỏi và chia xẻ kinh nghiệm của bản thân mình với anh em trong clb và những người nuôi malinois nhưng chưa tham gia clb .

Mong bạn luôn vui với cún cưng của bạn

Thân .

CuHeu

Member
Sau Festival có vẻ hội Mal được quan tâm nhiều hơn, tò mò cũng có mà "chém" cũng nhiều. Sao lạ thế nhỉ ???

Bác Cường vất vả với anh em quá! Anh có mở khóa đào tạo quân xanh không để thằng em xung phong đây? Giới thiệu qua với anh, Em cao ( hình như hơn anh Hoan) :)) 169,5 centimet nặng 69 cân. Đủ điều kiện không anh?

minhcuong

Active Member
Bác Cường vất vả với anh em quá! Anh có mở khóa đào tạo quân xanh không để thằng em xung phong đây? Giới thiệu qua với anh, Em cao ( hình như hơn anh Hoan) :)) 169,5 centimet nặng 69 cân. Đủ điều kiện không anh?
Rất ủng hộ Pumpkin-2011 tham gia khóa huấn luyện quân xanh. Lưu ý: đặt an toàn lên hàng đầu. Luôn tập luyện sức khỏe dẻo dai, đặc biệt là cánh tay càng khỏe càng tốt để nhấc bổng Malinois lên.

Áo giáo của hãng Demanet rất nặng khoảng 15 kg. Nhưng mặc quen, thể lực tốt có thể tập 1 tiếng đồng hồ.

Hii. Vậy là sáng thứ 2 thằng em có mặt, mang theo Bingo đi luôn. Mấy hôm rồi em cũng miệt mài tập cho Bingo nhưng cũng chỉ dừng lại ở " cơ bản" thôi anh ( ngồi, nằm, theo, yên, vượt rào) riêng cái đứng cạnh và đi cạnh sao khó quá! cái này chắc em phai khăn gói quả mướp sang hội nhờ anh em giúp thôi! Mong các bác chỉ bảo!!!