• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Luca - female Rott update từng tháng.

ducnts

Member
em xin phép Lập topic mới cho phù hợp chủ đề ảnh từng tháng phát triển của Luca Nhà em :D
Ảnh chụp 26/04/2009
Cân nặng : xin phép update sau, em chưa cân đc :D

vài hình ảnh em nó đây ạ:

.

.

.

.

.

.

.

.

Hình cũ em nó ở đây :)
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=19330

luv_rott

Member
rott đẹp quá :) chắc bác phải chăm tốt lắm đây, bác cho thêm thông tin về e này đi ? nguồn gốc , bố mẹ chẳng hạn :D

ducnts

Member
cám ơn bác em này nguồn gốc từ 1 số tên tuổi rất nổi tiếng trong diễn đàn ạ:
mẹ Zorro ạ,
đây là hình mẹ zorro và ông chủ KC :D

em của Amoi, nhà bác HùngTY

chị em cùng lứa với
Zenco nhà bác nhocphuquoc

Zudo nhà Duc_hatinh

đang là chị của lứa mới của mẹ Zorro
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=23610

còn anh chị em nhiều lắm ko thể kể hết ạ, điểm qua 1 vài nhóc đã lên 4rum thôi ạ

trangphuong

Active Member
Lằng nhằng cũng có họ hàng với ZoMy nhà mình.........:D.........
Tại Zomy là con của AMoi nhà bác Hùng t/y mà.Khi 2 tháng 4n.

Khi gần 3 tháng, hơn 10kg rồi.

my_lucky

Active Member
nhin` ZoMy nhà bác trangphuong em thích quá, nhìn em nó ngầu không chịu đươc..........

ducnts

Member
dạo này bận ko chụp ảnh ọt gì được, hôm CN làm tạm vài tấm:
Luca : 12 tháng tuổi:

KimCuong

Active Member
Anh thấy bức ảnh này được đấy, vẫn cái đầu thủ này không trượt đi đâu được em ạ. Luca sẽ đẹp hơn Zorro đó Đức ạ (anh sorry zippor nhé).

ducnts

Member
hê hê, do ko có góc chụp em thấy cái này lùn xủn . hic, phải có 2 người 1 người chụp 1 người dụ nó quay đi chụp mới đẹp được,

hê hê, do ko có góc chụp em thấy cái này lùn xủn . hic, phải có 2 người 1 người chụp 1 người dụ nó quay đi chụp mới đẹp được,
Bà chị Zenco nhìn mập mạp thích thế nhỉ ! Mà ông em Đức vừa đi khám mắt nên chụp hình làm em nó lùn đi quá , đề nghị đi khám lại nhá :)):)):)):)):))

ducnts

Member
tình hình là sắp tới Luca tuyển chồng, có anh dai nào đẹp dai khoai hơi to 1 tý ở quanh HN muốn giải quyết nỗi buồn thì pm cho em nhé,

tran huy hoang

Active Member
tình hình là sắp tới Luca tuyển chồng, có anh dai nào đẹp dai khoai hơi to 1 tý ở quanh HN muốn giải quyết nỗi buồn thì pm cho em nhé,
Luca đẹp lắm ! Bạn ráng tìm một Em Đực nào đẹp chó Luca nha ! Chúc Bạn thành công .

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
anh có 1 em mới lớn ( khoai to lắm ) hi..hi... nhưng rât tiếc lại hơi xa nên không giải quyết cho em được. chúc em tìm được tấm chồng tốt cho Luca nhé.

thân chào

Hoamuatim

Member
Ngoài đó có nhiều chó đực đẹp mà bạn, bạn thử ghé qua anh Mạnh bên KMã xem thử

anh duc cho em hỏi luca dươc bao nhieu cân rồi hả anh.em cũng bắt 1 em dàn sau cua luca nha anh.maluca nhà anh dã cho lấy chồng chưa anh

ducnts

Member
anh duc cho em hỏi luca dươc bao nhieu cân rồi hả anh.em cũng bắt 1 em dàn sau cua luca nha anh.maluca nhà anh dã cho lấy chồng chưa anh
giờ chắc khoảng 45kg. a ko cân được :D.
thêm vài tấm vừa chụp hôm nayDog Eye

con rot nha anh với cả nhà em là 2 chị em đấy.nhìn đầu thủ và màu mảng rất đẹp.hôm nào phải cho chị em nó gặp nhau thôi anh.