• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

lu lu nha minh

yennhi

Member
hihi vay ra đây là em chó đen mà chị nói với em hôm trước đó hả, nhìn nó lanh quá:), thoi để nuôi đi chị bán làm gì 1 em đen,1 em trắng vạy là thich lắm còn gì.Con lulu thì hơi khuyết 1 tý nhưng nuôi cho vui nhà vui cửa thì nó có xấu 1 tý thì củng đâu có gì đâu chi há, quan trọng là mình có duyên và quan tâm nó là đ.c rồi còn bé màu đen nhìn lanh quá mà em nó là boy hay girl vạy chị. Mua ngoài đảo luôn hả chị, bao nhiu tiền vạy chi...!

Anhchangnhaque

Chào bạn, cún của bạn rất dễ thương. Mình đang muốn có một em như vậy....Chúc mừng bạn.:-bd

Zico01

Chào ban lulu. hình như chú chó này bạn mua hồi tết phải không, nếu không lầm thì nó ở trong cái chuồng của tiệm bán chó dầu tiên ở bên trái nếu ta đi từ hướng bến xe qua tiệm chó.
mình thấy nó từ hôm mùng 5 tết lận, vì đoc các bài của anh thanh minh nên có quan tâm chhút ít.
chúc mùng bạn có chú chó dễ thươnng nha.
mà hôm nay lông của em nó mọc dày lên chưa bạn, hay vẫn thưa thớt
Zico

lulutoto

Member
Chào ban lulu. hình như chú chó này bạn mua hồi tết phải không, nếu không lầm thì nó ở trong cái chuồng của tiệm bán chó dầu tiên ở bên trái nếu ta đi từ hướng bến xe qua tiệm chó.
mình thấy nó từ hôm mùng 5 tết lận, vì đoc các bài của anh thanh minh nên có quan tâm chhút ít.
chúc mùng bạn có chú chó dễ thươnng nha.
mà hôm nay lông của em nó mọc dày lên chưa bạn, hay vẫn thưa thớt
Zico
Chính xác, nay lông em nó mọc dày rồi, đẹp và khôn lắm! Hì hì, mình quý em nó lắm! Cám ơn bạn quan tâm