• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Logo hnrc

Linking85

Member
Hình trắng ở trên là tháp rùa phải ko a? E có ý kiến là a tạo hình trên tháp rùa... Phần khoảng trống ở giữa cho hình mặt Rott. Khoảng trống bên trên ghi Hà Nội Rott... Bên dưới là HNRC. Nền chủ đạo vẫn dùng màu như cũ đc ko a? A thử làm vài cái khác nhau xem sao?

Hung.tinhyeu

Active Member
Hình trắng ở trên là tháp rùa phải ko a? E có ý kiến là a tạo hình trên tháp rùa... Phần khoảng trống ở giữa cho hình mặt Rott. Khoảng trống bên trên ghi Hà Nội Rott... Bên dưới là HNRC. Nền chủ đạo vẫn dùng màu như cũ đc ko a? A thử làm vài cái khác nhau xem sao?
Hình trắng là biểu tượng của Khuê Văn Các đ/c cháu nhá, mầu vàng nền viền đen lấy gần giống mầu chủ đạo của Rott nhưng tươi hơn, nhìn LOGO rất khỏe. Tổng thể của LOGO làm theo mẫu cờ hôm giao lưu 30 / 09 / 2012.......

đã sửa lại theo ý bác Tuấn thì ko nên để con rot cụ thể nào như ý của em cũng thế nhưng lúc vẽ chưa tìm đựoc cái ảnh nào chuẩn để sau này in to vẫn nét
lọ mọ cả chiều đã tìm đựoc hình rot đẹp sửa lại cho các bác xem
Ý của bác Tuấn là khuê văn các to ra nhưng em nghĩ làm thế ko đẹp mình là CLB chó thì chó vẫn phải là chủ đạo, còn khue văn các chỉ có để mọi người nhận biết và theo em thì tỉ lệ khuê vân các như vậy là hài hòa voi tổng thể logo

o0ojusto0o

Member
đã sửa lại theo ý bác Tuấn thì ko nên để con rot cụ thể nào như ý của em cũng thế nhưng lúc vẽ chưa tìm đựoc cái ảnh nào chuẩn để sau này in to vẫn nét
lọ mọ cả chiều đã tìm đựoc hình rot đẹp sửa lại cho các bác xem
Ý của bác Tuấn là khuê văn các to ra nhưng em nghĩ làm thế ko đẹp mình là CLB chó thì chó vẫn phải là chủ đạo, còn khue văn các chỉ có để mọi người nhận biết và theo em thì tỉ lệ khuê vân các như vậy là hài hòa voi tổng thể logo
em thấy cái logo ban đầu có vẻ hay hơn...nhìn nó thật hơn là cái logo sau...chắc tại chú rott trong bức ảnh lừa mắt người xem :D

Hung.tinhyeu

Active Member
em thấy cái logo ban đầu có vẻ hay hơn...nhìn nó thật hơn là cái logo sau...chắc tại chú rott trong bức ảnh lừa mắt người xem :D
Một cái là hình Rott chụp ảnh, còn một cái là hình Rott vẽ nên nhìn vậy đó, chỉ có quyền được chọn một thôi đ/c em ơi.

Linking85

Member
1 phiếu nữa cho hình chụp! Có điều... Thay vì dùng hình của những con giống (ko phải của ta) sao CLB ko dùng (chính những con giống của mình) để làm biểu tượng? Bamber, Hector... Đều là những con giống đẹp và đc mọi người công nhận mà?

mr.vinh

Member
1 phiếu nữa cho hình chụp! Có điều... Thay vì dùng hình của những con giống (ko phải của ta) sao CLB ko dùng (chính những con giống của mình) để làm biểu tượng? Bamber, Hector... Đều là những con giống đẹp và đc mọi người công nhận mà?
Em vote 1 phiếu cho Bun nhà em .... :">