• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Logo của các Box ưu tiên

phamhuyhoang

Active Member
Mấy bác làm logo lâu quá đấy ^_^ em lấy đại hình ảnh chó phú quốc lên bây giờ nè ..

tran van hoan

Active Member
Mấy bác làm logo lâu quá đấy ^_^ em lấy đại hình ảnh chó phú quốc lên bây giờ nè ..

Hà hà .... Em cho hình con Phú Quốc bay trên không cắn đúng tay quân xanh đi =))=))=)) khà khà .... Thế mới khoai chuối :-o

designxvn

Member
Em gửi mọi người trong box clb xem và góp ý để hoàn thành tiếp logo của box. và logo cho clb sau này.. Đây là 2 phiên bản color và classic. E chỉ lên ý tưởng này và logo bên dưới chưa hoàn thiện.

Em thấy logo này khá đầy đủ nhìn vào là biết đó là con mali và kia là cờ việt nam, ko cần phải ghi thêm chữ nào nữa. Chữ chỉ là chú thích hay slogan khi hình vẽ ko diễn tả được hết hàm ý của logo.

Con mali đang chạy thần tốc, và lá cờ bay. Màu cờ, màu xanh cho hòa bình.

MalinoisVN

Vietpet sponsor
Ý tưởng hay và đơn giản.... Mong bạn phát triên tiếp...
Góc nhìn vào đầu con Mali co thể xoay khỏang 30 độ liêu có đẹp hơn không nhỉ?
Nếu dùng ảnh con cho chạy lúc 4 chân chụm lại liệu có được bố cục chặt hơn không?

.

designxvn

Member
Góc nhìn vào đầu con Mali co thể xoay khỏang 30 độ liêu có đẹp hơn không nhỉ?
.
Khi nó lao vào quân xanhnh thì nó chỉ tập trung và nhìn vào trực diện thôi bạn ạh. Còn nếu quay 30 độ hoặc quay các kiểu khác... nhìn sẽ như kiểu nó đang làm vào mình vậy. Nên mình vẽ góc nhìn ngang.

Nếu dùng ảnh con cho chạy lúc 4 chân chụm lại liệu có được bố cục chặt hơn không?
Mình đã thử rồi, vẽ như thế rồi hình mali sẽ ko có điểm nhấn, và nhìn nó song song nhau ko đẹp.

MalinoisVN

Vietpet sponsor
Cuối cùng đây là logo chính thức của CLB Malinois Việt nam
Xin Admin sử dụng logo này cho box của CLB

Xin cám ơn